Hili tatizo la RUSHWA kwenye ofisi za NIDA wahusika wanajua?

Mavipunda

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
6,930
7,547
Kuna kudaiwa rushwa kulikovuka mipaka katika hili zoezi la vitambulisho vya taifa, Hali imekuwa mbaya zaidi baada ya vitambulisho hivyo kutumika kusajili simu ambapo mwisho ni Desemba mwaka huu.

Yalinikuta binafsi ila nikaamua niachane na kitambulisho na line nimesajili kwa kitambulisho cha mzee ambae ameshafariki.Leo kuna jamaa yangu pale ofisi za Temeke katakiwa atoe 70,000/- ili apate hiyo huduma ndani ya muda mfupi.

Naomba PCCB waweke mitego yao kwenye ofisi zote za NIDA na wahakikishia watavuna vidagaa vingi vya rushwa.
 
mkuu imewezekanaje kusajiri kwa kutumia kitambulisho cha mzee wako?

kwa uelewa wangu fingerprints zilizopo kwenye kitambulisho cha mzee hazitaendana na zako so obvious system itagoma kukutambua kuwa wewe sio mwenye kitambulisho
 
Kuna kudaiwa rushwa kulikovuka mipaka katika hili zoezi la vitambulisho vya taifa, Hali imekuwa mbaya zaidi baada ya vitambulisho hivyo kutumika kusajili simu ambapo mwisho ni Desemba mwaka huu.

Yalinikuta binafsi ila nikaamua niachane na kitambulisho na line nimesajili kwa kitambulisho cha mzee ambae ameshafariki.Leo kuna jamaa yangu pale ofisi za Temeke katakiwa atoe 70,000/- ili apate hiyo huduma ndani ya muda mfupi.

Naomba PCCB waweke mitego yao kwenye ofisi zote za NIDA na wahakikishia watavuna vidagaa vingi vya rushwa.
Hawawezi hangaika na vidagaa mkuu

Kufa kufaana mkuu, ni wakati wao japo wamezidisha
 
mkuu imewezekanaje kusajiri kwa kutumia kitambulisho cha mzee wako?

kwa uelewa wangu fingerprints zilizopo kwenye kitambulisho cha mzee hazitaendana na zako so obvious system itagoma kukutambua kuwa wewe sio mwenye kitambulisho
mi nilimpa mdogo wangu simu na hiko kitambulisho akarudi mambo mazuri sijui alifanyaje kwa kweli
 
Kuna kudaiwa rushwa kulikovuka mipaka katika hili zoezi la vitambulisho vya taifa, Hali imekuwa mbaya zaidi baada ya vitambulisho hivyo kutumika kusajili simu ambapo mwisho ni Desemba mwaka huu.

Yalinikuta binafsi ila nikaamua niachane na kitambulisho na line nimesajili kwa kitambulisho cha mzee ambae ameshafariki.Leo kuna jamaa yangu pale ofisi za Temeke katakiwa atoe 70,000/- ili apate hiyo huduma ndani ya muda mfupi.

Naomba PCCB waweke mitego yao kwenye ofisi zote za NIDA na wahakikishia watavuna vidagaa vingi vya rushwa.
Yaani serikali ni kama imewaacha wafanye wanavyotaka hakuna usimamizi kuna rushwa na utapeli hatar
 
mi nilimpa mdogo wangu simu na hiko kitambulisho akarudi mambo mazuri sijui alifanyaje kwa kweli
basi mkui kama imewezekana basi huo mfumo wa kisajili namba kwa alama za vidole basi ni useless maana bado unafojiwa tu
 
Huku chuga nimeambiwa elfu 15 tu na form anakuletea unajazia home...then utaenda ofisin kupiga picha baada ya siku 3 unapewa kitambulisho safiii. Nafwatilia nikifanikiwa nitawaambia
 
Huku chuga nimeambiwa elfu 15 tu na form anakuletea unajazia home...then utaenda ofisin kupiga picha baada ya siku 3 unapewa kitambulisho safiii. Nafwatilia nikifanikiwa nitawaambia
Mkuu siku 3 mmh apana iyo aise . Nin no. Yenyewe co cku 3
 
Back
Top Bottom