Kokoto tu hiyo, kajengeeWakuu nimeshindwa kulielewa hili jiwe.
Nimeangalia kama ni chupa au kioo lakini inaonekana ni jiwe. Je ni jiwe la kawaida au ni aina ya madini? na kama ni madini ni ya aina gani?View attachment 1083473View attachment 1083474
Mimi nimependa mikono yako ya kiume..baaasi!
una nn ww??kidogo nikutag ujue hahaa maana ww magonjwa yako na yangu yanashahabiana sana hahhaa..akishika🙈🙈🙈Vidole vyake vinaonesha kuwaaaa.......[emoji23][emoji23]
Hiyo ni madini coz mawe yote ni madini( Minerals) swali ungeuliza hayo ni madini ya thamani (valuable minerals) au laaWakuu nimeshindwa kulielewa hili jiwe.
Nimeangalia kama ni chupa au kioo lakini inaonekana ni jiwe. Je ni jiwe la kawaida au ni aina ya madini? na kama ni madini ni ya aina gani?View attachment 1083473View attachment 1083474
Hivi
una nn ww??kidogo nikutag ujue hahaa maana ww magonjwa yako na yangu yanashahabiana sana hahhaa..akishika[emoji85][emoji85][emoji85]
..akikukupapatha[emoji87][emoji87][emoji85][emoji85]
khaaa shindwaaa shetan