Hili lishakuwa janga sasa!

Panga Makalikuwili

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
247
500
Nimeingia kwenye mahusiano na punyeto miaka mingi sasa. Ingawa inasaidia kubana matumizi lakini kwa sasa siihitaji kwa vile sina sababu ya kuendelea nayo. Nina demu asiependa hela, sasa nataka kuacha punyeto tena nilichukia lakini nashindwa kulitema hili dubwana.
 

kanyarukwetu

Member
Jul 31, 2014
80
95
Mazara ya nyeto utayapata yaani ile tu unaingiza mtalimbo tako ...la kwanza ...tako la pili...tako la tatu tayar unautupa demu anakuzarau
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,244
2,000
Wakati wa punyeto sauti ya kike nani huwa anakuigizia? Maana me hicho ndo muhimu kwangu kuliko hata hizo papuchi zao..
Mkuu wakijua kwamba UNAPAGAWISHWA na Sauti zao...

Watakuwa wanaambiana na kwa mtindo huo WATAKUIBIA kwelikweli...!!
 

aluta continyua

Senior Member
Nov 19, 2016
146
250
Nyeto madhara yake ni pale unapo lala na demu lzm uchelewe kufika kilelen.. Me iliniathiri hivyo. Yaani nikilala na demu huwq na chelewa sana kufikia mshindo. Nakuwa na hisia za mbali sana tofauti na kwenye nyetu huwa ni fasta tu nimekojoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom