Hili La Dr. Kafumu mbunge wa Igunga linanitatiza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili La Dr. Kafumu mbunge wa Igunga linanitatiza!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Papa D, Oct 12, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Kafumu alitoa Hotuba yake ya kwanza Jijini Dar. Hii ni baada ya kutangazwa Mbunge wa Igunga. Pia alikubali maandamano ya kwanza kumpongeza kufanyika Dar si Igunga alikokuita nyumbani wakti wa kampeni. Je, kawatendea haki wakazi wa Igunga? ccm wanatueleza nini juu ya hii dhihaka?
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,338
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Maswali ya kina Nape haya, ngoja nisepe...
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unamuongelea yule mbunge wa manzese ?
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda kaahidiwa uwaziri badala ya mzee megawat
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    wakati mnaambia mchague mnaemjua mkakubali kushikwa masikio poleni ndio muanze kujua sasa mnatakiwa kufanya nini 2015..
     
  6. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    mmmmhh!
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Damu ya mauaji daima itamfuata popote atakapokuwa pamoja na mshika pesa wake Mwigulu Nchemba pesa zilizomlewesha hadi kuchukua wake za watu.
    Haki ya mtu haipotei yeye afurahi tu kupata ubunge kwa dhuluma, uuaji Mungu yupo hii laana itafuata siku zote labda uuache huo ubunge.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    poleni wanaigunga jamaa ndo huyooooo kesharudi dar rasmi huko atarudi tena kuomba kura kipindi kijacho
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Inawezekana watu wa Dar ndio waliomwezesha kushinda,that is why hakuona umuhimu wa kuwashukuru watu wa Igunga
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,107
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Umenena mkuu!
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akina Nape nao walitaka kuonesha kuwa Avumaye baharini Papa ..................
     
  12. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea maneno yako yana ukweli maana hadi sasa kuna maiti watatu wameshatajwa na wote ni wafuasi wa CDM!! [mmoja confirmed wengine nimewasikia humu humu jamvini!!]
    Ewe allah! tafadhali ondoa hawa ibilisi wanaotaka kusambaratisha taifa hili tamu!!

     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watalipa kwa waliyotenda
     
  14. p

    potokaz Senior Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Waziri wa giza(nishati) a.k.a Mr. Megawati, tusubiri tuone
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi nyie viwavi wa cdm mambo ya ccm yanawahusu nini,jadilini ni jinsi gani nchi yetu changa inaweza kukabili chamgamoto zilizopo na si kutoa tu mada zisizokuwa na mshiko shame on you wanazi wote wa cdm
     
  16. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ni kama kumchukua miss Dar unampeleka kugombea uwakilishi Singida....unategemea atakaa singida? this is bull shit
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,159
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    kawaulize igunga
     
  18. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Confirmation utaipata pale Mh. Kafumu atakapoapishwa na huku akipigiwa makofi mengi ya nderemo na vifijo na wale wote wanaoshabikia udhalimu huu uliopitiliza wa hadi kutoa roho za raia wema mle mjengoni Dodoma ktk kikao kijacho cha Bunge.
    And once confirmed to be true then every Tanzanian with good wish for our present & next generation will definately deny that TANZANIA is no longer a pieceful country under the existing regime.

    Gooday day all!
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,953
    Likes Received: 829
    Trophy Points: 280
    Kama hauwajui viongozi wa ccm,huyu ni mmoja kati yao.
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,101
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280

    This could be a genuine reason!
     
Loading...