..hili jotoo..


sili

sili

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
302
Likes
116
Points
60
sili

sili

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
302 116 60
Hyo picha ya 2 kaingiza mkono wote duh!
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Baada ya hapo watanusa.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,270
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,270 280
huyo wa pili naona amegundua ndio zinaishia
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Kuna haja ya kunusa tena hapo, si ni mavi yake? Hapo kinachofuata ni kukata nyama na kuwapikia chakula familia yao bila hata kunawa. Atanawa tu baada ya kumaliza kupika, hatari!
Umesema Mkereketwa! Hii kitu inanifanya nichukie sana nyama-choma!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Kuna namna nyingi ya kulikuna hilo tundu...wengine hukunwa na mguu wa tatu...bora hawa wanaojikuna wenyewe
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Muwasho ukikukuta hata ukiwa hosteli utajikuna tu:
 

Attachments:

Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
Umesema Mkereketwa! Hii kitu inanifanya nichukie sana nyama-choma!

Ee bwana nyama choma noma, haswa hizi za kununua njiani unapokuwa safarini. Haki ya Mungu nilishuhudia mwenyewe Tabora miaka kadhaa iliyopita wakati bado niko nafanya kazi mikoani. Pale stendi ya Tabora mjini kwa nyuma huku kuna kapori ka kishikaji, kuna jamaa kabisa alikamatwa anachuna ngozi mbwa, na mfuko mwingine alikuwa na paka waliokufa tayari. Baada ya kibano akasema ni mchezo wake wa siku nyingi na anawauzia wauzaji pale stendi ili nao wawauzie wasafiri. Yaani nililowa na ile supu niliyonunua kwa ajili ya kula chapati zangu nikaitupilia mbali. Toka siku ile mimi kununua nyama safarini basi. Mwenye taarifa ya huyu jamaa aliyekamatwa tafadhali naomba anijulishe aliishia wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692