• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hili jambo linawatesa watu wengi

July Ernest

July Ernest

Member
Joined
Aug 6, 2019
Messages
25
Points
45
July Ernest

July Ernest

Member
Joined Aug 6, 2019
25 45
Jamani kwa wadada ambao hawajaolewa na wakaka ambao hawajaoa embu njoon tujadili kwanini hatujaoana??
 
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
1,836
Points
2,000
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
1,836 2,000
Binti akijitunza hakosi Mme wa kumuoa! Wengi walio mitaani wameishachakachuliwa kwa kudanga!
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
7,289
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
7,289 2,000
Siku hizi ukitaka kuoa, usiulize majirani au marafiki; maana majibu utakayopewa unaahirisha kabisa !

Wakati mwingine kuchunguzana huleta ukakasi kwenye mahusiano ya watu wengi.
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
7,215
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
7,215 2,000
Hadi watakapoacha kubebeshwa zigo la misumari(mila za kizungu) lililowashinda ULAYA hadi kurasimisha ndoa za mikataba, kufuta HAKI SAWA(50%/50%) ndipo wataolewa sababu asili zetu Wanaume haziwezi kubadilika kamwe kiuwajibikaji katika ndoa hata mwisho wa dunia.
 

Forum statistics

Threads 1,404,697
Members 531,707
Posts 34,462,267
Top