Hili jambo la leo limenitoa machozi kwa kweli

Hili jambo la leo limenitoa machozi kwa kweli

Labda ulikumbuka misiba ya wazee wako zamani mkuu ila ilo so jambo la kumtoa mtu mzima machozi. Hao nawajua vzr ukimkuta mnyonge mnyooshe tuu, maana siku ukikutana na mwenye nguo kama izo af chuma utakuja apa kuandika uzi wa uonevu
 
Kiduku Lilo pls Nioe hata mke wa 10... Km hutaweza kunioa naomba unitumie japo laki 2 nina deni TRA mwisho wa mwaka huu wanakagua ntafungiwa banda langu la kuniingizia 200
 
Eti "nikaona hicho chombo kimeandikwa Rav 4"
[emoji1]
 
The bold katika ubora wake wa utunzi wa tungo fupi fupi na ndefu
Laleki hii chai sio ya nchi hii
Kiduku Lilo, Kiduku Lilo akiwa katika meditation.
Mpe traffic hata Tsh 100,000 kama asante ikiwa hana 200,000 sijui tumeelewa?!
Weka heshima JF
Natamani nikutane na tajiri mtoto wa Jamii Forums baba lao Kiduku Lilo.
 
Back
Top Bottom