Hili gari hili !

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,880
2,000
Jana hakwenda tulikuwa nae hapa river road tunaangalia kwa TV.
du na hakuwa nalo hapo nlipokuwa mnaangalia?!na jaribu kufikiri unahitajika ujasiri wa aina gani kupita nalo mitaani kwa siku kama ya jana jioni!
 

ozigizaga

Senior Member
Sep 6, 2013
165
250
Lilikwepo sema ndipo anapopaki. Angekuja nalo taifa nahisi angetaman alibebe katika Rambo nyeusi ya mia 500.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom