Bei ya premio vs Subaru forester

Bei ya premio vs Subaru forester

G

guest-1790886307

Guest
Wakuu jana nimeona uzi hapa jamaa anauliza wamiliki wa IST wanapata nini cha ziada hadi kulipa 20 M. Sasa kuna hii gari inaitwa Toyota premio. Ni gari ya chini lakini bei iko juu ya Subaru forester. Nimeweka hapa screenshot kwa ushahidi

Ni nini kimefanya hii gari ipande bei ilhali miaka mitano iliyopita ulikuwa unaitoa bandarini kwa 16 M?
 

Attachments

  • IMG_1459.jpeg
    IMG_1459.jpeg
    176.7 KB · Views: 1
  • IMG_1458.jpeg
    IMG_1458.jpeg
    193 KB · Views: 1
Kodi zimepanda kwenye mkeka wa TRA zikafanya kuongezeka kwa magari mengi yanayoingia Tanzania kuwa juu zaidi.
 
Back
Top Bottom