Hilary Aeshi apokelewa Bungeni kama shujaa


Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
kitendo cha wabunge wa ccm kumshangilia mbunge wa sumbawanga aliyerudishiwa ubunge wake kinyemela alipokuwa anaingia bungeni saizi naona kama ni kitendo cha kuwakeji wana sumbawanga ambao awakumchagua huyu bwana mdogo kuwa mbunge wao ila kwa hila za mahakama za ccm ndio wameamua kumrudisha bungeni na wenzake wakimshangilia kuwa wao ni mashujaa kwa kupora maamzi ya wananchi
Lakini nacho kiamini mwisho wao ni 2015
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Mbunge wa sumbawanga mjini Hilary Aeshy aliyeshinda rufaa ya kuvuliwa ubunge na hivyo kurudishiwa ubunge wake ameingia bungeni na kupokelewa kama shujaa ambapo wabunge wamempigia makofi na kupiga vigelegele kuonyesha furaha yao, kitendo kilichofanya shughuli za bunge kusimama kwa muda na kulazimika mwenyekiti wa bunge kuomba order kwa wabunge.
MY TAKE; hongera aeshi
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
Mbona mna mambo ya kike? Kama wewe hukumpigia kura wenzio walimpigia kura. Mkishinda cdm ktk kesi ni haki wishinda wengine mahakama haijatenda haki,kwa tabia hii cdm ipo cku mtaa vaa shela.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Ukiwa mwanaccm hata kama ni profesa ynakuwa na akili za kitaahira!!!yale mangua ya kijani yanawalevya sana!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
thred ya kimipasho ya kina hadija kopa...tulia dawa iingie vizuri...ni furaha kuu kwa wananchi wa sumbawanga mbunge wao kurudi bungeni akawatetee
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
nampongeza hilary aeshi kushinda kesi ya dhulma iliyofunguliwa dhidi yake
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Mbona mna mambo ya kike? Kama wewe hukumpigia kura wenzio walimpigia kura. Mkishinda cdm ktk kesi ni haki wishinda wengine mahakama haijatenda haki,kwa tabia hii cdm ipo cku mtaa vaa shela.
Kweli nyani haoni kundule,mbona mgulu chemba anavaa shela humsemi....mahakama sio huru na ikifurukuta kutends haki huyo hakimu anahamishiwa mtwara eti ndio mkoa wa adhabu kwa sababu ni duni kimaendeleo na masisiem mmewatelekeza....nyamb...fff
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,782
Likes
2,031
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,782 2,031 280
Akili zetu zote zipo kwa Ta Lwakatale
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Mbona mna mambo ya kike? Kama wewe hukumpigia kura wenzio walimpigia kura. Mkishinda cdm ktk kesi ni haki wishinda wengine mahakama haijatenda haki,kwa tabia hii cdm ipo cku mtaa vaa shela.
Mambo ya kike yakoje' ? Sasa tusiandike ukwel wa jambo lenyewe'? Wakati ndivyo ulivyo ukwel? Kwaani yule jaji aliyetengua ushindi wa huyu mbunge alikuwa mjinga? Na maagizo yakatolewa na ccm kuwa arudishiwe ubunge wake mbona ni vitu ambavyo viko wazi ndugu...kama ww ni mwana siasa fuatilia mambo na uwe mtafiti utafanikiwa zaidi
 
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
225
Likes
15
Points
35
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
225 15 35
Mbunge wa sumbawanga mjini Hilary Aeshy aliyeshinda rufaa ya kuvuliwa ubunge na hivyo kurudishiwa ubunge wake ameingia bungeni na kupokelewa kama shujaa ambapo wabunge wamempigia makofi na kupiga vigelegele kuonyesha furaha yao, kitendo kilichofanya shughuli za bunge kusimama kwa muda na kulazimika mwenyekiti wa bunge kuomba order kwa wabunge.
MY TAKE; hongera aeshi
Saidia Taifa stars ishinde mkuu achana na hao wanaotumia bunge kama ukumbi wa ngonjera ala!
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Mbona mna mambo ya kike? Kama wewe hukumpigia kura wenzio walimpigia kura. Mkishinda cdm ktk kesi ni haki wishinda wengine mahakama haijatenda haki,kwa tabia hii cdm ipo cku mtaa vaa shela.
familia ya panya...
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Wanashangilia kwasababu nguvu zao ndiyo zimeishia hapo.
 
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
492
Likes
156
Points
60
Age
39
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
492 156 60
thred ya kimipasho ya kina hadija kopa...tulia dawa iingie vizuri...ni furaha kuu kwa wananchi wa sumbawanga mbuange wao kurudi bungeni akawatetee
na wewe ni mwanasumbwanga au mlala kwa Aeshi? Njaa mbaya sana jamani.
 
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
492
Likes
156
Points
60
Age
39
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
492 156 60
Angalia hata jina eti utaifa kwanza? utaifa kwanza mwizi wa kura, mwizi na mbakaji wa Demokrasia
 
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
492
Likes
156
Points
60
Age
39
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
492 156 60
kitendo cha wabunge wa ccm kumshangilia mbunge wa sumbawanga aliyerudishiwa ubunge wake kinyemela alipokuwa anaingia bungeni saizi naona kama ni kitendo cha kuwakeji wana sumbawanga ambao awakumchagua huyu bwana mdogo kuwa mbunge wao ila kwa hila za mahakama za ccm ndio wameamua kumrudisha bungeni na wenzake wakimshangilia kuwa wao ni mashujaa kwa kupora maamzi ya wananchi
Lakini nacho kiamini mwisho wao ni 2015
Na aangalie huyo mbunge wenu mbakaji wa Demokrasia mwisho wake mwakani, 2015 kila atakaye taka kugombea ubunge lazima awe kidato cha nne angalau sasa aeshi hata darasa la saba alifeli
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341