hii wapi jamani?

hii wapi jamani?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
Haya hii ilikuwa wapi jamani? Watoto wazuri namna hii jamani!!!!!!!!!!!


305641_311503252259704_86036129_n.jpg
 
Wako hivyo ili kumtega mfalme kijogoo Makhoshetive Mswati achukue mmojawapo kuwa nkewe. Laiti hii ingekuwa inaruhusiwa Bongo Kikwete angewakomesha hata kama baadaye wangejilaumu baada ya afya zao kuwa ugogoro ukiachia mbali kusutana hapa na pale.Mila chafu hii.
 
Dah hawa watoto wazuri sana

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

...dah!...inaonekana uko hiyo bidhaa hainathamani kabisa...but ile kitu inaitwa bambataa el-maalufu wowowo nayo inaonekana maeneo hayo ni hadimu sana,siwezi sema ya kwamba hakuna kabisa,wanayo makalio yanayowawezesha kukaa tu...
 
Back
Top Bottom