That's a no brainerHata sisi inatuhusu kwa asilimia miamoja. Je, waafrika ndivyo tulivyo?
View attachment 1115488
Leo wameuana tena DRC Beni yaani mbaya sana kule madini unachimba mtoni unapata ardi haijawaji kulimwaNikiifikiria congo walivyo na utajiri mkubwa
Misitu
Madini
Ardhi ya yenye rutuba
Lakin bado ni maskini wa kutipwa
Yan hawatawahi kuendelea waleLeo wameuana tena DRC Beni yaani mbaya sana kule madini unachimba mtoni unapata ardi haijawaji kulimwa
Yupo sahihi sana,sometimes western countries wanawachukia hawa waarabu kwasababu ya misimamo ya kulinda maslahi zao,Siyo huku Africa ni laini kama mlenda