Hii staili wanakaa watu wa jinsia gani?

Hii staili wanakaa watu wa jinsia gani?

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Posts
11,360
Reaction score
9,879
1174848_435650749885087_534265713_n.jpg
 
Wapo wahusika watatusaidia,

Unafiki mwingine mbaya sana, yani hapo V8 kaliegesha pembeni na kudandia baiskeli kanakwamba eneo hilo lina njia mbovu,

Kudhihirisha kuwa huyu ni mnafiki angalieni njia wapitiayo na baiskeli kama ni "kinjia" au barabara ya kubwa ya magari tena ni rami muraa?
 
na hicho kitambi chake cha michemsho kinaongeza uzito tu wakati bike yenyewe tairi vipara.
 
wakati mwingine unapoamua kuwakejeli watanzania si mpaka uwakejeli kwa maneno hata vitendo tu vinatosha
hiyo ni kejeli iliyopitiliza, eti kwenye barabara ya lami na baskeli ya swala tena mkangafu tairi vipara, loh!
 
Chama cha Wanyonge kwa ajili ya Wanyonge, kama vipi uchaguz Mkuu ufanyike 2014 ila Angalizao Babu aandaliwe kisaikolojia maana baada ya uchaguz wa 2010 ilimchukua Muda sana kurejea kwenye Hali yake ya Awali na kilichosaidia alishindwa na Mtu mstaarabu asie na makuu au Mbwembwe ila hapo 2015 atatamani Ardhi ipasuke atumbukie maana tutaanzia hapo Nginja nginja mpaka 2020!
 
zumbemkuu, naona unataka kujihatarishia mambo yako yote

Huko unakoelekea sio

Unaweza takiwa kuwaomba msamaa muda si mrefu kama sio kuwalipa fidia kwa kuwadhalilisha
 
Last edited by a moderator:
Ukistaajabu ya January Makamba utayaona ya Nape Nnauye
 
Back
Top Bottom