• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii Sio Sawa

P

Pettymagambo

Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
50
Points
125
P

Pettymagambo

Member
Joined Aug 21, 2017
50 125
Majina Kama Haya Yanakubalika Kweli?
Alile Anyolile
Asokile Agonolile
Ntombi Atombile
Sundi Asokilwe
Idazi Nkonzi!
Hatari Sanane! Dah? Weka Nawewe Tuone
 

Forum statistics

Threads 1,405,900
Members 532,149
Posts 34,499,252
Top