Hii simu sasa imenishinda

Hii simu sasa imenishinda

recovery haitaki simu iwake,

angalia hapa

LG F510L G Flex2 - How to Hard Reset my phone - HardReset.info

usifanye hard reset, clear tu cache na dalvik cache kwanza uone kama itatoa hilo tatizo. hard reset iwe ni last resort njia zote zikishindikana.
Swali nje ya mada mkuu,android box km hii kwa bongo naweza kuipata kwa shilingi ngapi?
8c647ea1e51f0af509d5eb4756954e4f.jpg
 
Swali nje ya mada mkuu,android box km hii kwa bongo naweza kuipata kwa shilingi ngapi?
8c647ea1e51f0af509d5eb4756954e4f.jpg
yamejaa kibao aggrey kariakoo, pia kupatana zipo unaweza wasiliana na muuzaji.

bei zake nyingi ni 100,000 mpaka 200,000

ila za kichina wanachoandika na unachokipata sometime sio, hasa hizo 4k na codecs kama HEVC.

kama unataka uhakika kwa budget ndogo agizia amazon fire stick, budget ya kati tafuta xiaomi mi box, budget kubwa tafuta nvidia shield.
 
yamejaa kibao aggrey kariakoo, pia kupatana zipo unaweza wasiliana na muuzaji.

bei zake nyingi ni 100,000 mpaka 200,000

ila za kichina wanachoandika na unachokipata sometime sio, hasa hizo 4k na codecs kama HEVC.

kama unataka uhakika kwa budget ndogo agizia amazon fire stick, budget ya kati tafuta xiaomi mi box, budget kubwa tafuta nvidia shield.
Ahsante chief,kuna ndugu yangu yupo israel,ndio alinitumia hiyo picha,kwa kule km hiyo inasimama kwenye euro 40!ndio nikataka nijue na bei ya k`koo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom