Hii nyumba ndogo balaa...


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Pamoja na uzoefu wangu nakiri hii iliyonikamata sasa balaa. Inanimalizia hela zangu lakini kuchomoka nimeshindwa. Walahi nikifanikiwa kuchomoka hapa na ISC nahama...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Pamoja na uzoefu wangu nakiri hii iliyonikamata sasa balaa. Inanimalizia hela zangu lakini kuchomoka nimeshindwa. Walahi nikifanikiwa kuchomoka hapa na ISC nahama...
Pole sana mzee mzima hasa kwa kukosa msimamo/maamzi....
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
RR,
Huoni kuwa ukimfundisha mbinu hiyo utamkosa mwanachama (of course na ADA zake) kwenye chama yenu?..
Broda Tuko, that suit you are in is too expensive for Infidelity!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
RR,
Huoni kuwa ukimfundisha mbinu hiyo utamkosa mwanachama (of course na ADA zake) kwenye chama yenu?..
Broda Tuko, that suit you are in is too expensive for Infidelity!
Hahahaaaa PJ bana.....ile chama haikimbiwi bana...!
Ila wenye suti za ghali ndo mainfii wakubwa....si unakumbuka Lewinsky thing...
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
umekaa pabaya , angalia nyuma shimo mbele shimo pole mjomba:yield::yield:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ulimbo huo mkuu jitahidi kujinyofoa otherwise huna ndoa!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
wanaume kazi mnayo,angalau umekuwa mkweli.hayo manjoinjo unayoyafata huko kwa nini usimwambie mke wako akufanyie?wacha uendelee kuchunwa. Badilisha mazingira na mke wako mapenzi hayafi jamani ila wote wawili msiwe wavivu. Na huyo wa nje ukishamuacha,utatafuta mwengine,jamani hamchoki?
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,597
Likes
5,100
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,597 5,100 280
Watachoka vipi na wanawake ndio wanawafanya wasichoke. Wanawake wakibadilika na wanaume watabadilika. Nyumba ndogo ni wanawake wanazianzisha na kuzikuza wanaume wakati mwingine si wa kuwalaumu. Yes i said we do entertain infidelity
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Watachoka vipi na wanawake ndio wanawafanya wasichoke. Wanawake wakibadilika na wanaume watabadilika. Nyumba ndogo ni wanawake wanazianzisha na kuzikuza wanaume wakati mwingine si wa kuwalaumu. Yes i said we do entertain infidelity
Kikwetu tunasema tema mate chini shetani apite..............
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
wanaume kazi mnayo,angalau umekuwa mkweli.hayo manjoinjo unayoyafata huko kwa nini usimwambie mke wako akufanyie?wacha uendelee kuchunwa. Badilisha mazingira na mke wako mapenzi hayafi jamani ila wote wawili msiwe wavivu. Na huyo wa nje ukishamuacha,utatafuta mwengine,jamani hamchoki?
mke na nyumba ndogo ni vitu viwili tofauti na unachofanya kwa nyumba ndogo vingi ni ngumu kumfanyia mkeo kule kuna huduma ya ziada
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
mke na nyumba ndogo ni vitu viwili tofauti na unachofanya kwa nyumba ndogo vingi ni ngumu kumfanyia mkeo kule kuna huduma ya ziada
hiyo ya ziada umuombe mkeo usimuonee aibu.kwani na hao wa nje,wana hasara tena kubwa tu.mbona wake wengine vya ziadamara moja moja huwa wanavitoa?ila hadharani huwa hawasemi,ukweli ndio huo
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Pamoja na uzoefu wangu nakiri hii iliyonikamata sasa balaa. Inanimalizia hela zangu lakini kuchomoka nimeshindwa. Walahi nikifanikiwa kuchomoka hapa na ISC nahama...
Pole kaka ulionja asali kumbe hukujua **** kuchonga mzinga.... nakupa moyo huko peke yako...mpo wengi wa aina yako mimi huyu niliyenae alitamani kutoka na kila siku namfukuza lakini hataki kusikia anakuja ooggh Mama kubwa naomba tena kama ile ya juzi nilienjoy sana ooogh ugali na dagaa unaonopikia sijawahi kula toka nizaliwe... na pia hii scrub ya mdalasini hutakatisha ngozi yangu... namuuliza wewe si umeoa na kwa nini usimlete mkeo nimfundishe akufanyie....anadai hii yangu ndio kubwa zaidi.....

Nami nimpagawisha kila akija namuongeza dozi za uhakika....kaka endelea tuu kulipia kwani kule ulilipa mahari na huku walipia huduma unazopata...
 
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
708
Likes
4
Points
35
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
708 4 35
Pole kaka ulionja asali kumbe hukujua **** kuchonga mzinga.... nakupa moyo huko peke yako...mpo wengi wa aina yako mimi huyu niliyenae alitamani kutoka na kila siku namfukuza lakini hataki kusikia anakuja ooggh Mama kubwa naomba tena kama ile ya juzi nilienjoy sana ooogh ugali na dagaa unaonopikia sijawahi kula toka nizaliwe... na pia hii scrub ya mdalasini hutakatisha ngozi yangu... namuuliza wewe si umeoa na kwa nini usimlete mkeo nimfundishe akufanyie....anadai hii yangu ndio kubwa zaidi.....

Nami nimpagawisha kila akija namuongeza dozi za uhakika....kaka endelea tuu kulipia kwani kule ulilipa mahari na huku walipia huduma unazopata...
Mama Big, we na da sophy mna undugu?
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
mama g maneno yake ni da sophy kwisha kazi
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Mama big, Da Sophy hawana tofauti na wadada wengine mlio humu. Labda tofauti yao ni kuwa wao wanaongea ukweli...
 
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2010
Messages
1,561
Likes
6
Points
135
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined May 24, 2010
1,561 6 135
wanaume kazi mnayo,angalau umekuwa mkweli.hayo manjoinjo unayoyafata huko kwa nini usimwambie mke wako akufanyie?wacha uendelee kuchunwa. Badilisha mazingira na mke wako mapenzi hayafi jamani ila wote wawili msiwe wavivu. Na huyo wa nje ukishamuacha,utatafuta mwengine,jamani hamchoki?
Kumbe wewe ni she. I see nadhani ulitaka kuandika swirii badala ya diabates. Either way hebu tuonane PM kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,237,576
Members 475,562
Posts 29,293,883