Hii nyumba itanigharimu kiasi gani cha pesa?

Hii nyumba itanigharimu kiasi gani cha pesa?

Kitondo

Member
Joined
Jul 10, 2019
Posts
62
Reaction score
145
Wakuu salam kwenu.

Nataka kuhamia kwenye kiwanja changu. Nia yangu ni kujenga vyumba viwili katika kona ya kiwanja changu kusudi tu nihamie ila hiyo nyumba ya ndoto yangu nijenge katika sehem iliyo baki.

Kwa ujumla nataka mlango wa kuingilia uwe mmoja (sebleni)ambapo chumba cha masterbed mlango wake utakuwa kwa ndani.Urefu wa kila chumba nataka iwe mita tano(urefu)na mita nne(upana).

Kwa tathmini wakuu hapo itanigharimu shilingi ngapi za kitanzania.
 
Kama utajenga ghorofa kama langu la mwanza gharama zake ni milion 997 ila kama utajenga kama nyumba yangu ya muleba itakughalimu milion 560 tu
 
Anza ujenzi wa nyumba kubwa moja kwa moja,achana na mabanda ya uani. itakugharimu si chini ya milioni 50 bila finishing kwa nyumba ya kawaida, finishing ikikamilika itakuwa inasoma karibia mil. 100, twende kazi.
 
Ujenzi unategemea na eneo ulipo..
Kuna sehemu mfamo mikoa wetu nyumba ya M15 ni bonge la nyumba ila kwa dar ni pesa ya msingi wa nyumba.
 
Ujenzi unategemea na eneo ulipo..
Kuna sehemu mfamo mikoa wetu nyumba ya M15 ni bonge la nyumba ila kwa dar ni pesa ya msingi wa nyumba.
Nko tanga City
 
Anza ujenzi wa nyumba kubwa moja kwa moja,achana na mabanda ya uani. itakugharimu si chini ya milioni 50 bila finishing kwa nyumba ya kawaida, finishing ikikamilika itakuwa inasoma karibia mil. 100, twende kazi.
Soma maelezo yangu mkuu
 
Back
Top Bottom