hii nikwajinsia zote.

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Points
225

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 225
Bikira ya mwanamke inapotea siku ile ya kwanza anapoanza kudanganywa na akili finyu ya mwanaume..yaani siyo lazima akutane kimwili.. kukubali maneno ya uwongo toka kwa mwanaume inatosha kupoteza bikira yake kiakili...

Bikira ya mwanaume inapotea unapoanza kuwaza jinsi ya kumdanganya mwanamke...na inaweza potea mara nyingi kama utaendelea kuwaza na kutaka watu wadiscuss "utumbo"!
 

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
2,567
Points
1,225

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
2,567 1,225
hivi wanaume nao wana bikira?
ndiyo wanazo.

ni ngozi fulani imegandamana na kichwa cha uume, akimwingilia mwanamke kwa mara ya kwanza (kama hajatahiriwa) huwa inajimenya na hata maumivu ya huko kumenywa huwa anasikia, just like mwanake anapochanika hymen

Wanazo, ni kangoz flani juu ya nanhii, so unaponaniliu inakuwa ka Kuvua gamba...
sawasawa kabisa mpendwa

.
I didnt know men's wanakuwaga na hii kitu!!!
ndo hivyo sasa! uiheshimu JF, hahaaa

Mmmhh!! Ya kweli haya??
ya kweli kabisa mpendwa.

wengi waliotahiriwa wakiwa wadogo hawawezi kuamini ila wale waliofikia kujihusisha na mapenzi kabla ya tohara

huh.................wanaume wengi huwa wanaipotezea kwenye nyeto
ni kweli mpendwa,

kijichua kabla ya kuanza mapenzi halisi na mwananke kunaweza kuondoa (kubandua) hiyo ngozi na hivyo kumharibia mvulana bikira yake. lakini njia maarufu zaidi ya kuharibu bikira za wavulana ni kutahiri hasa katika umri mdogo kabla hawajafanya mapenzi kwa mara ya kwanza

mbarikiwe wapendwa

sifa na utukufu apewe Bwana!
 

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,570
Points
2,000

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,570 2,000
mimi nakumbuka siku nimembikiri mke wangu. haki ya nani, siku ya kwanza, nilijitahidi polepole, nilistukia miguu yake inatetemeka kwa hofu kubwa mpaka mwili wake wote unatetemeka. niliiingia kwa shida actually, hapo tulikuwa ndo wachumba sasa nikasema nimege kwanza. dah, nilifanikiwa siiku hiyo kwasababu maandalizi yalikuwa marefu, nilimaliza vizuri tu. kesho yake tena nikasema nikumbushie kwenye maumivu....nilikaa wiki ilipoisha, akawa amezoea....ile wiki ya pili, alipiga yote mpaka watu wa nje walikuwa wanasikia....ahaaa, aaaahmmmm, asante (akaanza kuniita mme wangu wakati hatujaoana), aassss, utamu, naona utamu, nitakuzalia watoto, nimesema nitakuzaliwa watoto...aaaaaaaahm....kesho yake saa kumi na moja aasubuhi, nilistuka mtu anagonga chumbani kwangu, kulikoni, ameondoka kwa wazazi wake, ati alipokuwa amelala aliota ndoto mimi nimechukua mwanamke mwingine usiku ule sasa alikuwa anakuja kunifumanie pengine ndoto ile ilikuwa ya kweli....nilicheka sana, nikamwambia aangalie hadi uvnguni...aliniganda ikawa daily routine....hadi tumeoana.....na tuna watoto....nikimkumbusha huwa tunacheka sana...
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,545
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,545 2,000
yaani sina mbavu....... watoto wa shule wamevamia humu ndani... Daaahhhhh..!!! Unasoma shule gani? tutajie mwlimu wako wa Biology
 

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Points
1,225

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 1,225
mimi nakumbuka siku nimembikiri mke wangu. haki ya nani, siku ya kwanza, nilijitahidi polepole, nilistukia miguu yake inatetemeka kwa hofu kubwa mpaka mwili wake wote unatetemeka. niliiingia kwa shida actually, hapo tulikuwa ndo wachumba sasa nikasema nimege kwanza. dah, nilifanikiwa siiku hiyo kwasababu maandalizi yalikuwa marefu, nilimaliza vizuri tu. kesho yake tena nikasema nikumbushie kwenye maumivu....nilikaa wiki ilipoisha, akawa amezoea....ile wiki ya pili, alipiga yote mpaka watu wa nje walikuwa wanasikia....ahaaa, aaaahmmmm, asante (akaanza kuniita mme wangu wakati hatujaoana), aassss, utamu, naona utamu, nitakuzalia watoto, nimesema nitakuzaliwa watoto...aaaaaaaahm....kesho yake saa kumi na moja aasubuhi, nilistuka mtu anagonga chumbani kwangu, kulikoni, ameondoka kwa wazazi wake, ati alipokuwa amelala aliota ndoto mimi nimechukua mwanamke mwingine usiku ule sasa alikuwa anakuja kunifumanie pengine ndoto ile ilikuwa ya kweli....nilicheka sana, nikamwambia aangalie hadi uvnguni...aliniganda ikawa daily routine....hadi tumeoana.....na tuna watoto....nikimkumbusha huwa tunacheka sana...
hahahaahahahahhah ntakuzalia watoto,ntakuzalia watoto....makubwa!
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,545
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,545 2,000
Bikira ya mwanamke inapotea siku ile ya kwanza anapoanza kudanganywa na akili finyu ya mwanaume..yaani siyo lazima akutane kimwili.. kukubali maneno ya uwongo toka kwa mwanaume inatosha kupoteza bikira yake kiakili...

Bikira ya mwanaume inapotea unapoanza kuwaza jinsi ya kumdanganya mwanamke...na inaweza potea mara nyingi kama utaendelea kuwaza na kutaka watu wadiscuss "utumbo"!
aaaahaaaaa haaaa haaaaa.... nashukuru mwanifanya nicheke.. aiseee pumba kwa kwenda mbele
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,603
Points
2,000

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,603 2,000
ndiyo wanazo.

ni ngozi fulani imegandamana na kichwa cha uume, akimwingilia mwanamke kwa mara ya kwanza (kama hajatahiriwa) huwa inajimenya na hata maumivu ya huko kumenywa huwa anasikia, just like mwanake anapochanika hymen
is this from personal experience of from reading tons of biological books.......................................just asking
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,603
Points
2,000

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,603 2,000
Hii ni type of post that makes me feel my age... Dah!
to do what.......................ravishing a hymen with gusto or offering the relevant counsel to the expectant ones...........or just nourishing the old nostalgic encounters with the loss of hymen..................tell me baby.....................I can hardly wait to learn more............
 

Forum statistics

Threads 1,379,963
Members 525,646
Posts 33,762,721
Top