hii ni picha au filamu?


KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
ukisikia ulimbukeni ndo uo
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
Halafu huyo alienae hakatai wingi, anamuangalia tu akijiunga nao(jinsia ya pili).
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Huyo dada ni host wa kipindi cha celebrity wetu cha TBC na hapo daidomo alikuwa anajipodoa kwaajil ya hicho kipindi
Halafu huyo alienae hakatai wingi, anamuangalia tu akijiunga nao(jinsia ya pili).
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Points
1,195
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 1,195
Yaani Wabongo bana walivyo malimbukeni wa kuiga,na kuiga kwenyewe hawakuwezei yaani utamkuta mwanaume anatumia make up za kike na saloon pia huwaga wanawapodoa wanaume kwa kutumia make up za kike na lipshine za kike pia kama mnabisha angalieni movies nyingi tu za kibongo wanaume wamepakwa mijipona tena ya wazungu wakati kuna vipodozi vya watu wa rangi pia kuna make up za wanaume so acheni ushamba,mara utakuta kidemu ati Bongoflava kimepaka mijimake up ya wazungu na mijirangi flani hivi juu ya kope yaani kama Vampire vile Lol Wabongo bana
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,758
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,758 2,000
Huyo dada ni host wa kipindi cha celebrity wetu cha TBC na hapo daidomo alikuwa anajipodoa kwaajil ya hicho kipindi
Huyo daidomo basi Mashallah, mtoto si rizki.....
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,793
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,793 2,000
Huyo dada ni host wa kipindi cha celebrity wetu cha TBC na hapo daidomo alikuwa anajipodoa kwaajil ya hicho kipindi
hata kama ni kipindi ndo apake wanja wa chini ya macho!khaaaaaaaaaaaaaaaaa!mamduchu!hapana kwa kweli!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,793
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,793 2,000
Yaani Wabongo bana walivyo malimbukeni wa kuiga,na kuiga kwenyewe hawakuwezei yaani utamkuta mwanaume anatumia make up za kike na saloon pia huwaga wanawapodoa wanaume kwa kutumia make up za kike na lipshine za kike pia kama mnabisha angalieni movies nyingi tu za kibongo wanaume wamepakwa mijipona tena ya wazungu wakati kuna vipodozi vya watu wa rangi pia kuna make up za wanaume so acheni ushamba,mara utakuta kidemu ati Bongoflava kimepaka mijimake up ya wazungu na mijirangi flani hivi juu ya kope yaani kama Vampire vile Lol Wabongo bana
of oll ze vipodozi ndo apake wanja wa chini ya macho?ptuuu!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,793
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,793 2,000
mtamjuaje kuwa ni mzuri....
haaa!sema weye mtani !yani mi mtoto wa kike najua faida za wanja wa chini ya macho,sasa huyu dume zimaa apaka wanja huu ndo nini!
kungwi wangu wa kimanyema huwa anaseama wanja wa kuutaka radhi uso asubuhi!sasa huyu nae autaka radhi uso?
wap cacico mke mwenza hebu njoo ujionee mijimambo huku! gfsonwin na we ukuje huku mwali uone mijirembo huku!
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
Mke mwenza niimekimbia mbiooooooo! Our late hubby alikuwa natural kila idara! Unakumbuka nywele zake??????? The body je???? (rip my da.........) am missing u!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,702
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,702 2,000
katika changamoto tulizo nazo wazazi wa siku hizi hasa tunaolea watoto wa kiume ni juu ya kuwaonyesha nini maana na thamani ya uanaume wao. namna ya kuwafanya wauthamini na kujikubali kuwa wakaka na hata wababa. lol! yaani snowhite wanja kwa mwanaume hupakwa kwenye nyusi na si kwenye kope anataka arembue ili iweje?? angalia aina ya wanja anaopaka, ni wanja wa kungu, huu unamaanisha nini??? mwali napaka ili kuleta macho kumchuzi yaliyojaa machozi yeye anapaka ili kuleta nn??

ee mungu nikuzie klein na wenzie, peke yangu siwez ila najua wewe huwez kushindwa na chochote kile.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,987
Top