Hii ni Luku gani tena?

Hii ni Luku gani tena?

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Posts
16,202
Reaction score
8,787
Na hii `meter tuliyofungiwa kwenye ID zetu ni nini tena nyie mods?
( angalia kwenye ID au Avatar yako, hii yenye rangi ya kijani na njano)

Au ni Speed Governer ya aina fulani?
`
Embu tujuzeni tafsiri yake, usikute kama `mita yako inasoma full-reading ndo unakuwa warned uache kupost!
 
hii nafikiri inapima ukweli wa mada uliyotoa ka unauakika nayo or!!
 
Mi mwenyewe hiyo kitu imenishtua kimtindo...
nimejiuliza bila kupata jibu...!
 
hii nafikiri inapima ukweli wa mada uliyotoa ka unauakika nayo or!!


dU...THIS IS TOO MUCH FOR ONE PEOPLE!
Dawson...utaanza kuwatisha baadhi ya members humu ndani!!... kwii kwii!!

This is a serious business guys, embu nambieni kidudu hicho kinasoma nini!
 
Na hii `meter tuliyofungiwa kwenye ID zetu ni nini tena nyie mods?
( angalia kwenye ID au Avatar yako, hii yenye rangi ya kijani na njano)

Au ni Speed Governer ya aina fulani?
`
Embu tujuzeni tafsiri yake, usikute kama `mita yako inasoma full-reading ndo unakuwa warned uache kupost!

Robot / Painkiller et al!

Hili swali halikuwahi kupata maelezo ya ziada wakulu.......!
 
Hii nadhani ni quota meter. Once the green is full you can not post unless you pay!

Mawazo yangu tu.
 
unakuongeza cheo, ikijaa unapanda maana hapa si kuna vyeo tofauti kulingana na na kupost au kuwa member muda mrefu. mawazo yangu tu
 
Ni activity meter, kama inakaribia kujaaa, ukikaa siku mbili tatu hujaja JF, au kupost then inashuka.
 
hata mii nilikuwa sijui hilo.

Ahsantum muuliza swali
 
Mbona nyingine ndefu nyingine fupi!!!!!! He! yaaaani kama nanihii. Dwih!
 
Back
Top Bottom