captain 21
JF-Expert Member
- Mar 27, 2021
- 612
- 1,199
- Thread starter
- #41
Hapo sasa wapi na wapi!!!Kampuni ya UNICEF??
Hapo sasa wapi na wapi!!!Kampuni ya UNICEF??
Exactly.....but something wrongIngekuwa kweli usingeambiwa hata kidogo maana binadamu tuna roho ya ubinafsi sana ndiyo maana hautakuta hata siku moja kwenye makanisa au misikiti unatangaziwa nafasi za kazi zilizotangazwa ,wanakwambia tu toa zaka ili uende mbinguni ,mbinguni kuna raha na vitu vizuri sana kuliko vya duniani ,sasa kama kwenye raha unaambiwa inakuwaje mambo ya duniani ambayo ni madogo tu hauambiwi? Hao washehe na wachungaji wanaamasisha hivyo kwasababu na wenyewe hawana uhakika papoje lakini wangekuwa wanajua 100% kulivyo wasingekwambia.
NduguMambo vipi wakuu! Ni kama wiki mbili sasa nimekua nikikutana na hii ishu kwenye mitandao ya kijamii hasa Facebook leo nimeona ngoja niwashirikishe na wadau wa JF. Vipi wakuu hii ishu ni kweli au ndio ukibofya link tu umekwishaa!!View attachment 2942483
Nakazia seven timesNdugu
unapaswa kuwa na mtu mzima unapoingia mtandaoni hasa JF
Tatizo liko wapi mkuu??Ndugu
unapaswa kuwa na mtu mzima unapoingia mtandaoni hasa JF
hauko sawa!!Nakazia seven times
Kwa nini?hauko sawa!!
Una umri gani kwanzaTatizo liko wapi mkuu??
MatapeliMambo vipi wakuu! Ni kama wiki mbili sasa nimekua nikikutana na hii ishu kwenye mitandao ya kijamii hasa Facebook leo nimeona ngoja niwashirikishe na wadau wa JF. Vipi wakuu hii ishu ni kweli au ndio ukibofya link tu umekwishaa!!View attachment 2942483
Kwa uelewa wako UNICEF ni shirika au kampuni?Mambo vipi wakuu! Ni kama wiki mbili sasa nimekua nikikutana na hii ishu kwenye mitandao ya kijamii hasa Facebook leo nimeona ngoja niwashirikishe na wadau wa JF. Vipi wakuu hii ishu ni kweli au ndio ukibofya link tu umekwishaa!!View attachment 2942483
Utoto huu! Kwahiyo mpaka leo bado hujui kuwa UNICEF siyo kampuni?Mambo vipi wakuu! Ni kama wiki mbili sasa nimekua nikikutana na hii ishu kwenye mitandao ya kijamii hasa Facebook leo nimeona ngoja niwashirikishe na wadau wa JF. Vipi wakuu hii ishu ni kweli au ndio ukibofya link tu umekwishaa!!View attachment 2942483
Mkuu unatukana Ramadhani yote hii plus kwaresma!!?IQ ndogo tu ina maana hujui UNICEF inahusika na nini?
unaambiwa ni kampuni na wewe unapapatika kmmk😅😅
mi natukana miezi yote 12 plus kula kitimotoMkuu unatukana Ramadhani yote hii plus kwaresma!!?
Utapigwa hapo kimbia.Mambo vipi wakuu! Ni kama wiki mbili sasa nimekua nikikutana na hii ishu kwenye mitandao ya kijamii hasa Facebook leo nimeona ngoja niwashirikishe na wadau wa JF. Vipi wakuu hii ishu ni kweli au ndio ukibofya link tu umekwishaa!!View attachment 2942483