Hii ni kweli au anazuga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli au anazuga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 27, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Polen na hasira za kusafishwa kwa jairo wakuu!ebana,nlikuwa na gf wangu mmoja hv,miez ka mitano hv 2lipgana chini{2liachana},tangu hapo mwenzangu ananiambia eti ameokoka,hii ni kwel au 2 njia ya kujiweka mbali na min.
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ultangaza kumrudia?by da way it dpend mliachania nn mpk akakuambia hvyo.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Au sijaelewa... si mlishapigana chini??
    Kuokoka kwake kunakudhuru vipi iwe kweli au uongo??
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we bwana wee kwani si mlishaachana? Au We ulitaka muwe mnaendelea kuwa karibu? Kwa nini ikutouch kama kuokoka kwake kunamaanisha umbali kati yenu
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaelekea bado unampenda,okoka na wewe umuoe
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Wote kuachana haiwezekani, Lazima kuna mmoja alimpiga kibuti mwenzake, sema mkuu unaugulia maumivu nn?
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kama ni ww ulimuacha inawezekana amegundua unapenda walokole, so kavaa ngoz ya kondoo ili apate second chance
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Me nlimpotezeaga,nkafuta na numbr zake,bt cha kushangaza juzi kati kanipgia,ktk maongez ye2 akawa anancctizia kwamba ye kaamua kuokoka na ananshaur na mie niokoke...sa cjui ndo anataka kuniingza king tena au vp!
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,313
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    sasa kama mwenzako kaokoka we huamini nini? kama huamini shauri lako, ila kama ni mimi hapo hakuna tena ubishi,,,,,,,,,,, kama mlipigana chini sidhani kama kuna umuhimu wa kufuatlia maamuzi yake.
    kiufupi anamilikiwa na mwenye kufuatilia maamuzi yake yupo!!!!!!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    hata ka anakuavoid si mlishapigana chini wot mo else u want?nawe chukua tme yako ndgu amka
     
Loading...