hii ni kwa watoto wa kishua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni kwa watoto wa kishua!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Magnificent, Sep 1, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Someni, kuweni serious kwenye shule, mmepata fursa ya kuwa kwenye familia inayowasapot ipasavyo kwenye elimu halafu mnaleta upuuzi kwenye mambo muhimu. Tambueni wapo wengi wanaotamani kuwa kama nyie lakini hawawezi, inaniuma kuona mnafanya mambo ya ajabu ajabu wkt mna fursa nzuri ya kufanikiwa maishani.

    Msipuuze ujumbe huu, hakika mtayakumbuka maneno yangu siku wazaz/walezi wenu watakapofariki dunia!

    Kila la kheri!
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mmmh...ungeweka facebook ujumbe ungefika kwa wengi zaidi i think... Hapa wengi watafutaji and wanaharakati. But nways ujumbe utawafikia wahusika i guess!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ujumbe mzuri sana mkuu!
    Tutaufikisha kwa walengwa!
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    naamini hata hapa wapo,hata wazaz wao wapo...wawahimize watoto wao kuwa serious na shule,sio kuwaacha free kupitiliza,hawawajengi kwa kufanya hvyo,wanawaharibia future yao2.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    umeeleweka mkuu...............huh
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Huku wapo Watanzania halisi. Hakuna watoto wa kishua. Ujumbe upo fresh sana.
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanini wahangaike bwana wakati nyumbani mambo ya 'ndizi nyama' kila siku? Shule wanaenda na gari, poketi mane akichanga kwa mwezi ni mshahara wa mwalimu wa praimari, sasa mambo ya kujichosha kusoma - soma mara homuweki wapi na wapi bwana.

    Subiri siku huyo mshua afe au kinuke kazini ndio huwa wanashtuka!
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sawa mwalimu !
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    asante msg tutawafikishia
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Watoto wa kishua ndio watoto gani?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyebebwa Wa Kishua View attachment 36374
     
  12. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />wanaokula kuku kwa mrija, and ua among of them tht is y udnt knw.
    <br />
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mimi sili kuku kwa mrija. Nakula kwa mkono.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi mzee wako hakiwa ana pesa au hakiwa anafanya kazi serikalini ndio unakuwa mtoto wa kishua au hakiwa Fisadi?
     
  15. kwempa

    kwempa Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi utawatambuaje watoto wa kishua??
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Niongeze kidogo, na wakishua mlio nje ya nchi, someni na mrudi TZ, kukaa kuaa huko nje manaacha nchi inachukuliwa na University of Dar graduates walio toka ,wakuja toka mikoani , na wakishua watoto wa mjini mbabaki kupiga picha mko LA, Chi-Town ,NY na sehemu nyingine za kighetto kuringishia mko Ulaya majuu wakati wenzenu bush star wana chukua nchi huku kilaini !
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Ujumbe ni mzuri sana, lakini vijana wenyewe wamezibwa masikio kwa pamba nzito hawasikii, mwishoni mzazi unashindwa hata pa kuwepeleka.
     
  18. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yap,sure! Umewafikia,wamekupata
     
  19. m

    mob JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,874
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    jiulize kwa nini hapa dar kwa sasa kuna daladala zinazoenda masaki wakati zamani hazikuwepo.jibu ni kuwa wazee waliofanikiwa kujenga huko walikuwa nazo kwa sasa kwa chati nzuri au mbaya hawako tena na walisíndwa kuwakuza watoto fresh ndo hao leo h tunanapanda nao daladala.amani kwenu masharobaro
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    watoto wa kishua ni wale wanao achia kimba lain, chipsi nusu hamalizi, panya wanapiga simu central, houseboy ana nokia X2-01. Ooooooh mamaaaa
     
Loading...