hii ni kwa watoto wa kishua!

hii ni kwa watoto wa kishua!

Ila kwa sasa watoto wa kishua kidogo wana mwamko na elim tofauti na zaman yan wameanza komaa na xul kwan anakuwa na kila kitu anachoitaji kwa ajir ya xul ila bado ambao hawaja stuka. Pia hata kwa wenzetu ce wa changanyiken watoto wetu wanapelekwa xul kwa tab alaf wanaleta uhuni usanii mashulen ivo kufanya vibaya na kuwa waendesha bodaboda. Ivo tatizo lipo pande zote cjuh kama ni sikio la kufa au vip?
 
Someni, kuweni serious kwenye shule, mmepata fursa ya kuwa kwenye familia inayowasapot ipasavyo kwenye elimu halafu mnaleta upuuzi kwenye mambo muhimu. Tambueni wapo wengi wanaotamani kuwa kama nyie lakini hawawezi, inaniuma kuona mnafanya mambo ya ajabu ajabu wkt mna fursa nzuri ya kufanikiwa maishani.

Msipuuze ujumbe huu, hakika mtayakumbuka maneno yangu siku wazaz/walezi wenu watakapofariki dunia!

Kila la kheri!

Mkuuu what is all this about ...? hawa watu wamekufanya nini tena?
 
Watoto wa kishua ni kama kina Riz1 hivi au January Makamba, au?
 
Back
Top Bottom