Hii ni kwa wana CCM tu


Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Nataka niwepe ushauri wanaccm wenzangu. Kuna mambo mengi sana ya kipuuzi ambayo yanaendelea kufanywa na serikali yetu kwa sasa. Mambo haya yatatufanya tukose kura mwaka 2015 hasa sehemu zile ambazo chama chetu kimeweka ngome.

Mfano hapa Dodoma, kuna ujenzi wa barabara ambao unaendelea, kweli mtoto wangu ana miaka minne na miezi mitatu. Leo tukiwa kwenye pikipiki tulipokuwa tunapita maeneo ya Chamwino kaniambia, "Baba nani kaharibu bara bara?"

Kuna ujenzi wa barabara wa kipuuzi unaoendelea katika manispaaa ya Dodoma. Kwa hakika kwa ujenzi huu hatuna la kuwaambia wananchi siku zijazo. Mfano katika kata ya Changʼombe kuna diwani wa chama chetu alifariki siku za hivi karibuni. Naamini uchaguzi utakapoitishwa hatuna la kuwaambia wananchi.

Hivi ndiyo kusema tumeshindwa kabisa kuisimamia serikali? Hivi hata viongozi wa chama mnapopita na kuona ugoigoi huu unaendelea mnawaambia nini hawa wakurugenzi wa mkoa, wilaya na watendaji wa kata? Hivi kweli watendaji wa serikali wanawajibika kwenu? Au ndo mnakula nao? Hakika kwa utaratibu huu tutapoteza kila kitu kwani hatuna jema tena.

Hebu tuamke jamani, Angalieni jinsi fedha ya wananchi inavyohujumiwa. Mfano barabara ya kwenda st Gema, ule ni upuuzi umefanyika pale. Kifusi kimemwagwa halafu greda likasawazisha bila kushindia. Huu ni ugoigoi. Hebu tuamke bwana.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ww huwezi kuwa mwana ccm hata siku moja , waonekana kama vile unawatumikia ma bwana 2
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,500
Likes
5,003
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,500 5,003 280
Nataka niwepe ushauri wanaccm wenzangu. Kuna mambo mengi sana ya kipuuzi ambayo yanaendelea kufanywa na serikali yetu kwa sasa.
kijana unasema serikali yetu ni ya kipuuzi siyo!!! yaani imefikia hatua uansema haya wazi wazi bila kufanya utafiti?

Kama sisi ni wapuuzi kwa nini tumeshinda igunga tena kwa kishindo? kijana kama umekosa cha kuandika logout nenda nyumbani ukapumzike - kwanza wewe si mwana CCM hai kama unavyodai - nakuonya tena usirudie kuandika habari hizi za uchochezi na kuvuruga amani ya nchi. Utulivu tulionao inatakiwa tuudumishe hasa katika kipindi hiki ambacho tunaelekea kusherehekia miaka 50 ya uhuru wetu.

Mungu ibariki Tanzania - wananchi oyeeee!!!!! -- Uhuru oyeeeeee!!!!!! -
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Ww huwezi kuwa mwana ccm hata siku moja , waonekana kama vile unawatumikia ma bwana 2
Hakika wewe ndio mwana-CCM kweli......

maana nilikuwa nashangaa huyu jamaa mwana CCM gani ambae hajui kuwa chama chake sasa ni sikio la kufa halisikii dawa yoyote....

Careless whispers................
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
kijana unasema serikali yetu ni ya kipuuzi siyo!!! yaani imefikia hatua uansema haya wazi wazi bila kufanya utafiti?

Kama sisi ni wapuuzi kwa nini tumeshinda igunga tena kwa kishindo? kijana kama umekosa cha kuandika logout nenda nyumbani ukapumzike - kwanza wewe si mwana CCM hai kama unavyodai - nakuonya tena usirudie kuandika habari hizi za uchochezi na kuvuruga amani ya nchi. Utulivu tulionao inatakiwa tuudumishe hasa katika kipindi hiki ambacho tunaelekea kusherehekia miaka 50 ya uhuru wetu.

Mungu ibariki Tanzania - wananchi oyeeee!!!!! -- Uhuru oyeeeeee!!!!!! -
Aha ha ha ha ha ha Jamaa unajifanya kama intelejensia vile biti kubwa kumbe hakuna kitu...jamaa kawapa ukweli manaleta hoja uharo hapa...
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,774
Likes
2,533
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,774 2,533 280
wana ccm hawapo bado wanasherehekea ushindi wa (kishindo?) igunga. Kuhusu wakati wa uchaguzi usijali watu watagawiwa fedha, chakula, na tshirt mtapata tu watanzania hicho ndicho wanachohitaji.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Ww huwezi kuwa mwana ccm hata siku moja , waonekana kama vile unawatumikia ma bwana 2
kweli kabisa...mwanaCCM huwa hakosoi, ni kusifia tu hata kama ni upupu
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhhhhh
ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Aha ha ha ha ha ha Jamaa unajifanya kama intelejensia vile biti kubwa kumbe hakuna kitu...jamaa kawapa ukweli manaleta hoja uharo hapa...
hahahh..umeonae...biti la jamaa ni kama anamfaham mpaka chumba anacholala...eti anavuruga amani ya nchi
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,145
Likes
523
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,145 523 280
Ww huwezi kuwa mwana ccm hata siku moja , waonekana kama vile unawatumikia ma bwana 2
Akitoa ushauri basi anapoteza uhalali wa kuwa mwana CCM?????????? Mbona Prof Bana hujamtoa UCCM alivyo toa tathimini ya kuisha kwa CCM????????Brain Zero mwizi mkubwa wa maghamba!!!!!!!!!
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,758
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,758 878 280
Usiogope ndugu yangu lazima tushinde.Usijali sana mambo ya mabarabara sijui mahospitali na maelimu hayo ni maneno ya wapinzani.
Sisi CCM mambo yetu ni makofia,matisheti,maubwabwa na mangoma.
We unaongelea sana mabarabara au we ni CHADEMA umetumwa?
TUACHE NA RAHA ZETU SIE.
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Likes
1
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 1 0
We cjui fox/mama wa ccm kapmwe akl kwanza ndo urud Jf sawaaah!chadema oyeee
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Hiyo ccm yenu itawachachia tu si muda mrefu.
 
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
666
Likes
2
Points
35
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
666 2 35
Nataka niwepe ushauri wanaccm wenzangu. Kuna mambo mengi sana ya kipuuzi ambayo yanaendelea kufanywa na serikali yetu kwa sasa. Mambo haya yatatufanya tukose kura mwaka 2015 hasa sehemu zile ambazo chama chetu kimeweka ngome.

Mfano hapa Dodoma, kuna ujenzi wa barabara ambao unaendelea, kweli mtoto wangu ana miaka minne na miezi mitatu. Leo tukiwa kwenye pikipiki tulipokuwa tunapita maeneo ya Chamwino kaniambia, "Baba nani kaharibu bara bara?"

Kuna ujenzi wa barabara wa kipuuzi unaoendelea katika manispaaa ya Dodoma. Kwa hakika kwa ujenzi huu hatuna la kuwaambia wananchi siku zijazo. Mfano katika kata ya Changʼombe kuna diwani wa chama chetu alifariki siku za hivi karibuni. Naamini uchaguzi utakapoitishwa hatuna la kuwaambia wananchi.

Hivi ndiyo kusema tumeshindwa kabisa kuisimamia serikali? Hivi hata viongozi wa chama mnapopita na kuona ugoigoi huu unaendelea mnawaambia nini hawa wakurugenzi wa mkoa, wilaya na watendaji wa kata? Hivi kweli watendaji wa serikali wanawajibika kwenu? Au ndo mnakula nao? Hakika kwa utaratibu huu tutapoteza kila kitu kwani hatuna jema tena.

Hebu tuamke jamani, Angalieni jinsi fedha ya wananchi inavyohujumiwa. Mfano barabara ya kwenda st Gema, ule ni upuuzi umefanyika pale. Kifusi kimemwagwa halafu greda likasawazisha bila kushindia. Huu ni ugoigoi. Hebu tuamke bwana.
Kijana epuka kutumia mimea korofi
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
Mtoa mada umejionea mwenyewe majibu ya chama chako dhidi ya upuuzi wanaoufanya tena umetoa hadi mfano hai wa barabara husika lakini bado wamekukana, pole sana Mkuu.
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Majibu yenu ya kibabe ndiyo sababu za kushuka kwa mvuto wa chama. Sitasema sana, ila kuna msemo usemao, "Chungu kipikacho mifupa, hupasuliwa na mifupa."
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Kwa vile nafahamu wanachama wenzangu tupo kwa wingi sana katika mtandao huu ni vizuri niseme tena suala la ujenzi wa barabara unaoendelea hapa Dodoma. Mkikumbuka nilisema kuhusu ujenzi usiokidhi uliofanywa miezi kama mitatu hivi iliyopita. Barabara zote sasa hivi ni makorongo. Ni jambo la ajabu sana, wapo walionijibu kwa kashfa.
Hivi leo kuna barabara ya area C ambayo inafanyiwa ukarabati. Mifereji inayochimbwa inahuzunisha. Kweli wana CCM wenzangu tumeshindwa kuisimamia serikali. Piteni barabara ya Hombolo hapo area C mtajionea. Hivi kwa uchimbaji huu kweli kuna malipo yatafanywa kwa kampuni hii au ni volunteers tu hawa. Hivi kweli tunajali fedha za wananchi. Where is the value of money? Where are we going? Do we want to kill these people. Who will then pay the tax? Lazima tumwogope Mungu.
Nina hakika viongozi wangu ni wasikivu mtalifanyia kazi hili.
Hata hivyo nimeandika barua mara nyingi sana kwa mkurugenzi na kwa kweli sijawahi pata jibu. Nawahakikishieni, kama hii bara bara haitarekebishwa, nitaondoka rasmi katika chama, na nina hakika nitaanguka na kundi la watu and one day you will pay for that.
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,128
Likes
393
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,128 393 180
Kwa vile nafahamu wanachama wenzangu tupo kwa wingi sana katika mtandao huu ni vizuri niseme tena suala la ujenzi wa barabara unaoendelea hapa Dodoma. Mkikumbuka nilisema kuhusu ujenzi usiokidhi uliofanywa miezi kama mitatu hivi iliyopita. Barabara zote sasa hivi ni makorongo. Ni jambo la ajabu sana, wapo walionijibu kwa kashfa.
Hivi leo kuna barabara ya area C ambayo inafanyiwa ukarabati. Mifereji inayochimbwa inahuzunisha. Kweli wana CCM wenzangu tumeshindwa kuisimamia serikali. Piteni barabara ya Hombolo hapo area C mtajionea. Hivi kwa uchimbaji huu kweli kuna malipo yatafanywa kwa kampuni hii au ni volunteers tu hawa. Hivi kweli tunajali fedha za wananchi. Where is the value of money? Where are we going? Do we want to kill these people. Who will then pay the tax? Lazima tumwogope Mungu.
Nina hakika viongozi wangu ni wasikivu mtalifanyia kazi hili.
Hata hivyo nimeandika barua mara nyingi sana kwa mkurugenzi na kwa kweli sijawahi pata jibu. Nawahakikishieni, kama hii bara bara haitarekebishwa, nitaondoka rasmi katika chama, na nina hakika nitaanguka na kundi la watu and one day you will pay for that.
Usiwe kibaraka wa Chadema, masuala ya CCM yanamalizwa kiofisi, njoo makao makuu ya chama chetu KIPENZI CHA WATANZANIA, utoe dukuduku lako na utekelezaji utafuata. Hao Chadema wamekalia majungu tu
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746