Hii ni kwa hustlers/wapambanaji wote

Hii ni kwa hustlers/wapambanaji wote

MAKUNDI YA KIJINGA
Unakuta mwana katika circle yako wamejaa mabishoo wasio na michongo, walamba lips waomba hela za madem, wavivu, wapiga mizinga, mariooz, nk. Unadhani utakua na mentality za kujilipua machaka kusaka mabunda
emoji384.png
emoji385.png
?
Umemalza kila kitu hapa!!!

Ujumbe murua sana kibabe sana umeandika kama rastafarian...sema kwenye kunywa sijui naachaje haya mambege Kuna mama akipitisha ofisini najikuta nshachukua
 
umeeleweka sana hasla mkuu, unaingiza 50K unaiponda yote alafu baada ya siku mbili ukipata shida ukawalilia marafiki wakisema hawana unawaona masnichi. Akiba ni muhimu sana na malengo yawe ni kukua sio kusavaivu.
 
usisahau kujipikia unachotaka kwasababu kupika huokoa sana bajeti (mkibisha naweka mchanganuo hapa).
Kwa mama ntilie nauziwa chakula 2000. Naomba mchanganuo wa kujipikia kwa sh 2000. Yaan hyo elfu 2 itoshe kununua gas, unga, mboga, mafta, chumvi, maji, viungo+muda naotumia kupika+kuosha vyombo.
 
Madini kama haya ngumu sana mtu kukupa for free. Pamoja sana man. Umetisha.
 
Kwa mama ntilie nauziwa chakula 2000. Naomba mchanganuo wa kujipikia kwa sh 2000. Yaan hyo elfu 2 itoshe kununua gas, unga, mboga, mafta, chumvi, maji, viungo+muda naotumia kupika+kuosha vyombo.
🤣🤣🤣Hapa unakwepa kuosha vyombo km mimi tu
 
Umemalza kila kitu hapa!!!

Ujumbe murua sana kibabe sana umeandika kama rastafarian...sema kwenye kunywa sijui naachaje haya mambege Kuna mama akipitisha ofisini najikuta nshachukua
Usizimie chuma kwenye gia mzee,hapa namaanisha usiache ghafla,anza taratibu. Unaweza kuwa unamkataa siku moja moja,mara kwa week mara moja,kwa mwez mara mbili,nenda na mtiririko huo mpaka ifikie hatua uone hiyo mbege si kitu cha muhimu hata ukikikosa kwa mwezi mzima.

Yote ya yote,zoezi la kuacha pombe linaanzia katika mindset yako,then mwili kisha mazingira. Katika mazingira hapa jitahidi kuepuka mazingira yanayokufanya uwe unakunywa kunywa.

Pia kaa na watu ambao pombe kwao si mchongo sana ila wanakunywa (usikae na ambao hawanywi kabisa). Hawa ambao wanakunywa pombe ila kwao si mchongo sana (hawana uraibu) kuna namna watakujenga hata bila kukushauri kitu,utaona tu lifestyle zao na utakubaliana na mimi.
 
umeeleweka sana hasla mkuu, unaingiza 50K unaiponda yote alafu baada ya siku mbili ukipata shida ukawalilia marafiki wakisema hawana unawaona masnichi. Akiba ni muhimu sana na malengo yawe ni kukua sio kusavaivu.
Uko sahihi Hustler,akiba ni muhimu sana,wana wasijisahau sana pindi wanapopata mkwanja.
 
UMETEMA PUNCH SIO POAH SEMA MADUSKO KAMA YANATUKWEPA HIVI
Mwanangu Duga Mawe komaa na harakati yoyote unayoipiga,ipende sana yani,iwekee mazingira mazuri ya kuifurahia hiyo kazi yako na mabunda [emoji385][emoji384] yatakuja tu. Usikate tamaa,saka kila kona,kila chaka bila kuchoka.

"Irudi pesa au irudi maiti"[emoji109]
 
Uko sahihi Hustler,akiba ni muhimu sana,wana wasijisahau sana pindi wanapopata mkwanja.
kuna mwanangu ni mpambanaji sana ila misingi ya wapambanaji hafuati, akipata 20K halali kwake anarudi asubuhi na hang over za pombe hana hata mia. Yeye ni pombe na pisi akiwa hana hela utamuonea huruma anakula viapo vyote kuwa hatorudia ila akipata hela kidogo mambo ni yale yale.
 
Mwanangu Duga Mawe komaa na harakati yoyote unayoipiga,ipende sana yani,iwekee mazingira mazuri ya kuifurahia hiyo kazi yako na mabunda [emoji385][emoji384] yatakuja tu. Usikate tamaa,saka kila kona,kila chaka bila kuchoka.

"Irudi pesa au irudi maiti"[emoji109]
DUA KAKA
 
Back
Top Bottom