Dr. Chapa Kiuno
JF-Expert Member
- Sep 11, 2009
- 443
- 18
Wadau, hivyi karibuni kumekuwa na shindano la soda fulani na "slogan" ya patapata ambapo ni kawaida ya makampuni kurudisha faida waliyopata kwa wateja wao kwa kuwazawadia pesa taslim au soda za bure. Cha ajabu safari hii PATAPATA ndy imekuwa zawadi coz hata soda za bure kupata ni shughuli.
Je! huko ndy kurudisha faida kwa wananchi au kujiongezea zaidi faida? maana watu wengi wanajaribu kunywa soda ila kila kukicha........ jiii!
Je! huko ndy kurudisha faida kwa wananchi au kujiongezea zaidi faida? maana watu wengi wanajaribu kunywa soda ila kila kukicha........ jiii!