Hii ni kufuli ya First Lady au sio kufuli jamani?

Hii ni kufuli ya First Lady au sio kufuli jamani?

Hawa wapiga picha sijui hapa vipi tena....

Michelle+Obama+Michelle+Obama+Jill+Biden+Visit+X56NeY-Qq5Fl.jpg
mbona kanda wa kutundikia bastola huo?
macho yenu wote yana matatizo.
 
Kitu cha B.I.K.I.N.I..lols..aiisee nahonga Toyota yangu kwa vitu hvi..Mrs Jaluo hyu bila shaka.

Mrs Jaluo anakwenda kisasa🙂. Obama hapo hawezi kuwaona luzi kama Monica Lewinsky maana mzigo wa home umetosheleza kisawasawa🙂
 
Back
Top Bottom