Hii ni kufuli ya First Lady au sio kufuli jamani?

Hii ni kufuli ya First Lady au sio kufuli jamani?

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Posts
14,630
Reaction score
4,267
Hawa wapiga picha sijui hapa vipi tena....

Michelle+Obama+Michelle+Obama+Jill+Biden+Visit+X56NeY-Qq5Fl.jpg
 
Kitu cha B.I.K.I.N.I..lols..aiisee nahonga Toyota yangu kwa vitu hvi..Mrs Jaluo hyu bila shaka.
 
Alafu type alovaa, inanifanya niwe interested kama ratiba ya siku hio alikua anapitia offisini kwa Obama....lol
 
Back
Top Bottom