Ab-Titchaz
JF-Expert Member
- Jan 30, 2008
- 14,630
- 4,267
Hawa wapiga picha sijui hapa vipi tena....
Alafu type alovaa, inanifanya niwe interested kama ratiba ya siku hio alikua anapitia offisini kwa Obama....lol
mia....
shanga
weka za kufuli la huyu anayetuhusu.
Ngoja nichungulie ya huyu wifi yako hapa!
Sio ananilisha masupu asubuhi asubuhi....kumbe ..asee!
Haimtoshi yule...humjui vizuri nn? ana kishtobe!
inatanuka iohaimtoshi yule...humjui vizuri nn? Ana kishtobe!
inatanuka io
Alafu type alovaa, inanifanya niwe interested kama ratiba ya siku hio alikua anapitia offisini kwa Obama....lol
Dah..teitei, umenikumbusha mbali sanaBonge la teitei!!