Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,111
- 34,946
Ha ha ha inahusika na dini zaidi nadhani..sielewi hilo kaburi ama?
kama ni nyoka hao kwetu kitoweo
Ha ha ha inahusika na dini zaidi nadhani..
Dini ya kiislam inasema kama ulikuwa husali ikifika wakati wa sala kuna joka litakuwa linakungata kama adhabu yako ya kutokusali ukiwa kaburini..Jahanamu hio!!! MziziMkavu anaweza kufafanua zaidi
inamaana wamechimba kaburi ili kuzika mtu wanakuta nyoka wamechachamaa,hapo lazima wamtafute prof maji marefu au manyaunyau ndipo wazike
inamaana wamechimba kaburi ili kuzika mtu wanakuta nyoka wamechachamaa,hapo lazima wamtafute prof maji marefu au manyaunyau ndipo wazike
hutaki kufa???ukizikwa tu wa kwanza kunila ni nyoka au ni nini mkuu? Me sitaki kufa
duh! ngoja nianze kuswali aisee..