Hii ndiyo familia inayotawala ulimwengu!!

Hii ndiyo familia inayotawala ulimwengu!!

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Posts
1,648
Reaction score
1,543
images (4).jpg

Hawa ndio wana wa Rothschild [Mayer Amschel Bauwer] alizaa watoto 10 wakike 5 na wakiume 5 ila aliwaingiza kwenye biashara wakiume tu ambao ni Solomon, Nathan, Jacob[James], Amschel, Karlman[Karl].

images (8).jpg

Hii ni family tree ya familia hii ya kiyahudi inayooneshakuanzia Mayer A schel Rothschild mpaka mkuu wa familiya hii kwa sasa.

images (9).jpg

Hapa ndipo HQ ya Rothschild ambapo walizaliwa Frankfurt Germany Rothschild [alijipachikia hili jina] ni mtoto wa Mosses Aschel Bauwer alikuwa ni money-lender na gold-smith aliyebobea on time.

Hii ni familia ya kiyahudi iliyolowea Germany ambayo inamiliki zaidi ya nusu ya uchumi wa dunia wanamiliki utitiri wa viwanda, mabenki, technology migodi, real estate, media, money,diamond & gold reserves, hawa ndio wanaokopesha serikali duniani, makampuni [pepsi cola na cocacola ni yao na mengine mengindio watekelezaji wa New World Order [NWO] ndio wanaoweka Marais wa ulaya na marekani madarakani, NATO ni mali yao na Marekani ndo mana huwezi kusikia America ikisema neno juu ya Israel [their home country], ukisikia vita yoyote duniani; they are behind wachunguzi wanasema Adolf Hitler ni mmoja kati ya famila hii,yani kwa kifupi hawa ndo World Domainers.

for more infore search .
 
Oooh nimefuatilia hii kitu for years,,,,daah hawa watu waache

Umeonae hawa lazima kuna extra-ordinary power they are doing with, so comlpex wanashangaza sana hawa watu ukiwafuatilia kwa ukaribu lakini sishagai mno cause ni ma-founder wa illuminate so lazima wana occult influence!!!
 
SIYO kweli Mkuu. Hiyo ilikuwa zamani saaaaaana tu. Ila kwa sasa wameingia wachezaji wapya kama Warren Buffet Buffet, Bill Gates, Carlos Clim and Family, Mittal Brothers, Dangote nk na hapo kumbuka Wachina wanakuja juu vibaya sana.

Kushuka kwa uchumi wa USA na kuibuka kwa matajiri wengine, kunawafanya hawa jamaa waanze kupoteza ubabe wao kipesa. Muda unavyokwenda, sijui nini utakuwa mwisho wao na hasa ukichukulia Waarabu wana pesa nyingi sana USA ambazo ndiyo hizo zimo kwenye makampuni ya Cocacola, Pespsi nk huku wawekezaji wengine wakiwa ni wenyeji wa Europe.

Siyo rahisi sana kujua ni nani hasa OWNER wa kampuni na hasa kama kampuni imesajiliwa tayari kwenye Wall Market.

Hebu msome tu kwa kuanzia huyu Prince wa Saudi Arabia, Al Waleed Bin Talal.
 
Ni kweli jamaa alikuwa Myahudi wa Austria na siyo German.

Alikuwa kazaliwa kwenye kimji kidogo sana ambacho hata mwenyewe alikuwa anaona AIBU kukiri kuwa katoka hapo.

Kwa ufupi alikuwa hapendi kabisa historia yake ya alikotoka na akaona ni heri kujiweka zaidi kama M-German kuliko mu-Austria. Hata nyumba aliyozaliwa, ni jamaa wa chini kabisa waliamua kuijenga na kuitunza kama heshima kwake ingawa yeye hakuweka msisitizo wowote ule.

Inasemekana kuwa kwenye familia yako walikuwa wanazaliashana ndugu. Haya madhara ya kuzaa na ndugu wa karibu, ukiacha mtoto kuwa Albino, anaweza kuwa kichaa fulani au muuwaji na mkatili sana. Kuna historia nyingi sana kama hizi za Hitler huko USA vijijini ambako familia walikuwa wakiuwa na kuwala watu na walipokuja kuwafuatilia, walikuja kukuta ni madhara ya kuzalishana mtu na kaka yake, mtu na mjomba wake, mtu na mwanaye nk.

Kwa ufupi Hitler alikuwa ni GENETIC MISTAKE from the beginning.
Kama Hitler alikuwa mmoja wa familia hii kwa nini alitaka kuwaangamiza wayahudi wote ujerumani enzi hizo?
 
SIYO kweli Mkuu. Hiyo ilikuwa zamani saaaaaana tu. Ila kwa sasa wameingia wachezaji wapya kama Warren Buffet Buffet, Bill Gates, Carlos Clim and Family, Mittal Brothers, Dangote nk na hapo kumbuka Wachina wanakuja juu vibaya sana.

Kushuka kwa uchumi wa USA na kuibuka kwa matajiri wengine, kunawafanya hawa jamaa waanze kupoteza ubabe wao kipesa. Muda unavyokwenda, sijui nini utakuwa mwisho wao na hasa ukichukulia Waarabu wana pesa nyingi sana USA ambazo ndiyo hizo zimo kwenye makampuni ya Cocacola, Pespsi nk huku wawekezaji wengine wakiwa ni wenyeji wa Europe.

Siyo rahisi sana kujua ni nani hasa OWNER wa kampuni na hasa kama kampuni imesajiliwa tayari kwenye Wall Market.

Hebu msome tu kwa kuanzia huyu Prince wa Saudi Arabia, Al Waleed Bin Talal.

Kwa taarifa yako sasaivi ndo wanakaribia kuitawala dunia nzima alafu usone kampuni ina director unaemfahamu ukasema ni yake hawa wana manipulate behind unajua hao matajiri wote uliowataja 87.9% ni waajiriwa wa hii familia so ussiwaone kwenye media ukafikiri ni zao.
warren_arnold_jacob.jpg

hapa ni warren, Anorld na Jacob Rothschild sa unasema nini hao directors ni waajiriwa wa Rothschild
 
Ni kweli jamaa alikuwa Myahudi wa Austria na siyo German.

Alikuwa kazaliwa kwenye kimji kidogo sana ambacho hata mwenyewe alikuwa anaona AIBU kukiri kuwa katoka hapo.

Kwa ufupi alikuwa hapendi kabisa historia yake ya alikotoka na akaona ni heri kujiweka zaidi kama M-German kuliko mu-Austria. Hata nyumba aliyozaliwa, ni jamaa wa chini kabisa waliamua kuijenga na kuitunza kama heshima kwake ingawa yeye hakuweka msisitizo wowote ule.

Inasemekana kuwa kwenye familia yako walikuwa wanazaliashana ndugu. Haya madhara ya kuzaa na ndugu wa karibu, ukiacha mtoto kuwa Albino, anaweza kuwa kichaa fulani au muuwaji na mkatili sana. Kuna historia nyingi sana kama hizi za Hitler huko USA vijijini ambako familia walikuwa wakiuwa na kuwala watu na walipokuja kuwafuatilia, walikuja kukuta ni madhara ya kuzalishana mtu na kaka yake, mtu na mjomba wake, mtu na mwanaye nk.

Kwa ufupi Hitler alikuwa ni GENETIC MISTAKE from the beginning.

Hoja yako ina mashiko
 
Dunia inatawaliwa na familia 13
'
Kila familia ina majukumu yake,lakini kuna familia mbili zina nguvu kuliko zingine,familia hizo ni Rockerfeller(Rock-Feller) na Rothschild(Red-Shield)
'
Hitler alikua na asili ya kiyahudi,hakuwahi kuwachukia wayahudi na hakuwahi kuwaua wayahudi mil 6,hizi ni historia za kutunga
'
Hitler ni mmoja kati ya watu waliosaidia "kuundwa" kwa taifa fake la Israel
'
Hivyo dunia imedanganywa sana kuhusu mambo mengi!
 
SIYO kweli Mkuu. Hiyo ilikuwa zamani saaaaaana tu. Ila kwa sasa wameingia wachezaji wapya kama Warren Buffet Buffet, Bill Gates, Carlos Clim and Family, Mittal Brothers, Dangote nk na hapo kumbuka Wachina wanakuja juu vibaya sana.

Kushuka kwa uchumi wa USA na kuibuka kwa matajiri wengine, kunawafanya hawa jamaa waanze kupoteza ubabe wao kipesa. Muda unavyokwenda, sijui nini utakuwa mwisho wao na hasa ukichukulia Waarabu wana pesa nyingi sana USA ambazo ndiyo hizo zimo kwenye makampuni ya Cocacola, Pespsi nk huku wawekezaji wengine wakiwa ni wenyeji wa Europe.

Siyo rahisi sana kujua ni nani hasa OWNER wa kampuni na hasa kama kampuni imesajiliwa tayari kwenye Wall Market.

Hebu msome tu kwa kuanzia huyu Prince wa Saudi Arabia, Al Waleed Bin Talal.

huyo anapesa za ukoo
 
View attachment 97585
Hawa ndio wana wa Rothschild [Mayer Amschel Bauwer]
alizaa watoto 10 wakike 5 na wakiume 5 ila aliwaingiza kwenye
biashara wakiume tu ambao ni Solomon, Nathan,
Jacob[James], Amschel, Karlman[Karl].
View attachment 97587
Hii ni family tree ya familia hii ya kiyahudi inayoonesha
kuanzia Mayer Aschel Rothschild mpaka mkuu wa familiya
hii kwa sasa.
View attachment 97591
Hapa ndipo HQ ya Rothschild ambapo walizaliwa Frankfurt Germany
Rothschild [alijipachikia hili jina] ni mtoto wa Mosses Aschel Bauwer
alikuwa ni money-lender na gold-smith aliyebobea on time.
Hii ni familia ya kiyahudi iliyolowea Germany ambayo inamiliki zaidi ya
nusu ya uchumi wa dunia wanamiliki utitiri wa viwanda, mabenki, technology
migodi, real estate, media, money,diamond & gold reserves, hawa ndio wanaokopesha
serikali duniani, makampuni [pepsi cola na cocacola ni yao na mengine mengi
ndio watekelezaji wa New World Order [NWO] ndio wanaoweka Marais wa ulaya na
marekani madarakani, NATO ni mali yao na Marekani ndo mana huwezi kusikia America
ikisema neno juu ya Israel [their home country], ukisikia vita yoyote duniani; they are behind
wachunguzi wanasema Adolf Hitler ni mmoja kati ya famila hii,
yani kwa kifupi hawa ndo World Domainers.
for more infore search .
Acha kudanganya watu, kuna familia 13 za illuminati zinazoendesha dunia na wanaoweka marais marekani ni rockerfeller family
 
Back
Top Bottom