Hii ndio shule yenye ada kubwa zaidi duniani

Hii ndio shule yenye ada kubwa zaidi duniani

Niliona documentary ya shule ya private Uingereza nimesahau jina. Ada ni £100,000 kwa mwaka. Watoto darasani ni 25, kipindi ni dakika 90 na kati kati ya kipindi mnapewa chai au kahawa na biscuti.
Mwalimu ana muda wa kukaa na kila mtoto kuangalia perfomance yake.

Breakfast unachagua, cooked breakfast yenye mayai, bacon, sausages au cornflakes.

Mchana ni three course meal pamoja na usiku.

Kuna walimu wa michezo, rugby, football, ni sehemu ya masomo

kulala ni wawili wawil kila chumba, mkiwa darasani ma haouse keeper wanakuja kutandika vitanda na kuosha vyumba, bafu na vyoo.
SHULE ina wanafunzi 420, walimu 200 ... wakati bongo shule wanafunzi 760 walimu 10 ..mamamamaaaaaeeeeee
 
Back
Top Bottom