Hii ndio serikali ya Rais wetu Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio serikali ya Rais wetu Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papizo, Nov 15, 2010.

  1. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,466
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jamani Tanzania naona rushwa imetapakaa sana,,,,,,,PCCB na huyo chenge wao naona wote vimeo tu..Hii inchi sijui inaenda wapi maskini...Lakini tutafika tu...

    N.B kama kitu kama hii ilishapostiwa humu ndani then mods iondoeni hii post!!
     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 505
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Da! Hii habari ni ya kitambo, jamaa ndo ameileta leo!!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,535
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu lengo ni zuri but ujue hapa jamvini ni kama live radio or tv b'ze kikitokea kitu saa hiyo hiyo kinaletwa jamvini. So hii ishaletwa zamani nadhani dakika kama kumi hivi baada ya press release kutoka tr 10/11/2010. Hata hivyo asante kwa kutujuza but jitahidi mara kwa mara kutembelea hapa jamvini ili upate HOT HEADLINES!
     
Loading...