Hii ndio mikosi ya safari ya mwanza leo


LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,989
Likes
5,577
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,989 5,577 280
Leo nilikuwa na safari ya kuja mwanza lkn safari imejaa vikwazo na majanga ya hapa na pale.toka tunatoka ubungo ilianza mikosi kwa kufaurishwa kwenye basi la KAMBA'S

kama kawaida ya folen dar nachokilikuwa kikwazo kingine.
Tulianza safari kufika mbez gar ikasumbua ikarekebishwa safari ikaendelea.

Kabla hatuja maliza morogoro dereva akapokea kichapo kikali toka kwa wanajeshi baada ya kuwachomekea.

Safari ikaendelea maeneo ya manyoni tukakutana na majanga mengine barabara ilizibwa na wanakijiji baada ya kupanga mawe na magogo barabaran kwa madai ya kuwa mwenzao kagongwa na gari na kufariki.
Sasa tumelala shinyanga ni baada ya kusikia ya kuwa gari zilizo tangulia zimetekwa picha za matukio ninazo nitaziweka soon
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
tunasubiri picha!pole sana.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Duh! Pole mkuu, safari za siku hiz ni kujikabidhi kabisa kwa Mungu.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,982
Likes
22,470
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,982 22,470 280
Dah pole sana

Safari nyingi za Mwanza msimu huu wa mwezi Decemberhuwa zina vituko sana
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,989
Likes
5,577
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,989 5,577 280
Bado tupo hapa shinyanga na tumepata habari ya kuwa basi la best line ndio limetekwa na hao majambazi
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
Bado tupo hapa shinyanga na tumepata habari ya kuwa basi la best line ndio limetekwa na hao majambazi[/QUOTE}haya mambo yapo bado duh!
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
145
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 145
Pole mkuu LEGE jambo kubwa ni kufika salama,safari njema
 
Last edited by a moderator:
steyn

steyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
353
Likes
52
Points
45
steyn

steyn

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
353 52 45
Bado tupo hapa shinyanga na tumepata habari ya kuwa basi la best line ndio limetekwa na hao majambazi
Pole sana mkuu,sisi tupo manyara tunaelekea Morogoro,tuombeane kheri tufike salama
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Leo nilikuwa na safari ya kuja mwanza lkn safari imejaa vikwazo na majanga ya hapa na pale.toka tunatoka ubungo ilianza mikosi kwa kufaurishwa kwenye basi la KAMBA'S

kama kawaida ya folen dar nachokilikuwa kikwazo kingine.
Tulianza safari kufika mbez gar ikasumbua ikarekebishwa safari ikaendelea.

Kabla hatuja maliza morogoro dereva akapokea kichapo kikali toka kwa wanajeshi baada ya kuwachomekea.

Safari ikaendelea maeneo ya manyoni tukakutana na majanga mengine barabara ilizibwa na wanakijiji baada ya kupanga mawe na magogo barabaran kwa madai ya kuwa mwenzao kagongwa na gari na kufariki.
Sasa tumelala shinyanga ni baada ya kusikia ya kuwa gari zilizo tangulia zimetekwa picha za matukio ninazo nitaziweka soon
kama ulikuwa umefuata demu bora urudi tu na kama ulitoroka kazini urudi haraka sawa mkuu pole sana mkuu..
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
pole. maana saa 8 uko macho... maji ya kuogauliyoandaliwa yalipoa kule mwanza
 
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
446
Likes
7
Points
35
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
446 7 35
Pole sana mkuu natumai mtakuwa mnaitafuta Mza now.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,645
Likes
5,065
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,645 5,065 280
pole... safari hatua na hizo ndio hatua zenyewe...
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
pole sana mkuu!hapo lazima kuna mtu ana gundu tu,pengine kachukua mke wa mtu anaendanaye kula bata huko mwanza.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,009
Likes
14,858
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,009 14,858 280
pole sana mkuu,.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,569
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,569 280
Keshafika huyo, niko naye hapa!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,233
Likes
3,107
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,233 3,107 280
Poleni sana..
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Leo nilikuwa na safari ya kuja mwanza lkn safari imejaa vikwazo na majanga ya hapa na pale.toka tunatoka ubungo ilianza mikosi kwa kufaurishwa kwenye basi la KAMBA'S

kama kawaida ya folen dar nachokilikuwa kikwazo kingine.
Tulianza safari kufika mbez gar ikasumbua ikarekebishwa safari ikaendelea.

Kabla hatuja maliza morogoro dereva akapokea kichapo kikali toka kwa wanajeshi baada ya kuwachomekea.

Safari ikaendelea maeneo ya manyoni tukakutana na majanga mengine barabara ilizibwa na wanakijiji baada ya kupanga mawe na magogo barabaran kwa madai ya kuwa mwenzao kagongwa na gari na kufariki.
Sasa tumelala shinyanga ni baada ya kusikia ya kuwa gari zilizo tangulia zimetekwa picha za matukio ninazo nitaziweka soon
Poleni sana mkuu.
 
M

Mwanakwaya

Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
92
Likes
0
Points
0
M

Mwanakwaya

Member
Joined Dec 21, 2010
92 0 0
Poleni sana na masaibu hayo ya safari. Inshallah mtafika salama salmini.
 

Forum statistics

Threads 1,236,670
Members 475,218
Posts 29,266,173