Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

Wakuu,kuna watu hapa jamvini wanadai tumchambue Mahiga kwa hoja.kwamba tuongelee cv zake wanazotuwekea hapa basi.eti masuala ya familia yake hayatuhusu.nakiri kabisa simjui Mahiga na kuna wengi hapa jamvini nao hawamjui.kwamba ameishi nje zaidi ya miaka 30 na leo ghafla anakuja hapa nakuutaka uraisi.kwamba tunalazimishwa kumjua kwa kusoma page moja ya wasifu wake jamiiforums..really???hahaha.tunahitaji raisi tunayemjua na tunayejua historia yake vizuri,raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu,mwenye kuyajua na kuyaona matatizo yetu,mwenye kusafiri na sisi,mwenye kuhudhuria msikitiikanisani,sherehe na misiba kitaani na vijijini.raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu.tunahitaji raisi mtanzania halisi na sio mtanzania kwa jina tu..Tunahitaji watu kama dr slaa,lipumba,makongoro,mwandosya nk..watu tuioishi nao for the last atleast 20yrs.watu tunaofahamu mazuri na mabaya yao.leo from nowhere mnatuletea Mahiga(foreigner) eti awe raisi wetu..Duh,acheni hizo jamani.agombee ubunge labda anweza akapewa wizara ya mambo ya nje
 
Watanzania hatuelewi tunataka rais gani au ni vipi? Ukiwa masikini tunasema ataiba akiwa na uwezo tunaona haelewi matatizo yetu. Mungu shusha baraka zako.

Ukiona hivyo jua una-deal na mentally challenged.kwenye sociology wanaitwa slow learners.ukiwabana huishia matusi na kuona wanadharaulika.

Kama Una maisha mazuri na huwapi vijipesa lazima wakuone mbaya wao.yani kuna vijitu vinamlaumu mahiga Watoto wake kuishi ulaya wakati ndipo yeye alipokuwa anaishi,sasa mlitaka aache Watoto Tanzania? Nyie wa kwenu wanaishi vijijini kwenu mlikozaliwa au mnaishi nap majumbani kwenu hapi Dar?
Nilishasema UKAWA hawajajiandA kwenda head to head na wagombea clean,wanasubiri CCM wafanye kosa kuchagua wenye kasfa lukuki lakini maarufu ili makada wao waanze kupanga seta zao za matusi na kejeli.mjifunze.

Pia kuna mashabiki wa wagombea wa CCM wanaonuka rushwa kuliko chupa ya via inavyonukia pombe wako bize kukejeli wagombea wasafi kwani pesa wanazopewa zinawasuta.

Tuna safari ndefu.
 
Wakuu,kuna watu hapa jamvini wanadai tumchambue Mahiga kwa hoja.kwamba tuongelee cv zake wanazotuwekea hapa basi.eti masuala ya familia yake hayatuhusu.nakiri kabisa simjui Mahiga na kuna wengi hapa jamvini nao hawamjui.kwamba ameishi nje zaidi ya miaka 30 na leo ghafla anakuja hapa nakuutaka uraisi.kwamba tunalazimishwa kumjua kwa kusoma page moja ya wasifu wake jamiiforums..really???hahaha.tunahitaji raisi tunayemjua na tunayejua historia yake vizuri,raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu,mwenye kuyajua na kuyaona matatizo yetu,mwenye kusafiri na sisi,mwenye kuhudhuria msikitiikanisani,sherehe na misiba kitaani na vijijini.raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu.tunahitaji raisi mtanzania halisi na sio mtanzania kwa jina tu..Tunahitaji watu kama dr slaa,lipumba,makongoro,mwandosya nk..watu tuioishi nao for the last atleast 20yrs.watu tunaofahamu mazuri na mabaya yao.leo from nowhere mnatuletea Mahiga(foreigner) eti awe raisi wetu..Duh,acheni hizo jamani.agombee ubunge labda anweza akapewa wizara ya mambo ya nje

Hao ulioishi nao wakikuongoza kwa miaka 30 iliyopita ndio Hao wamekuacha katika hali mbaya uliyonayo sasa hivi.

Unategemea miujiza?uwezo wa kiongozi haujalishi anafanya Kazi sehemu gani,huyo mahiga ni insider kuliko Hao ma-insider wa baraza La mawaziri,kwa hiyo shimbo akirudi utamuita outsider kwa kuwa kawa balozi nje ya tz?
Na akili zetu fupi tunadhania kuijua Tanzania ni kuzurula nchi nzima.nasubiri vichaa waliochukua fomu kurudi na kutuambia wametafuta wadhimini nchi nzima,sasa wanaijua Tanzania vizuri na waajua matatizoya watanzania kwa kuwa wametembeaikoa tote.
Sound policies hazijitaji kuwepo Ngara au lushoto kuzi-implement.

Swami La mwisho,unafahamu Kazi za mabalozi zetu nje ya nchi?hasa wale UN?ukilijibu hili hautauliza tena maswali obvious kama "kipofu anaonaje?"
 
Kwanza napenda kusema ya kwamba sina interest yoyote na huyu mzee including mambo yake ya urais, pia sipo team Lpwassa wala team yoyote ya CCM, ila tuwe tunatoa taarifa zilizo sahihi maana yawezekana haumfahamu mtu vizuri halafu unaleta taarifa ukaonekana mpuuzi kama ulivyofanya hapa.

Naibu waziri sio mke wake bali walizaa tu, pia huyo mtoto wa naibu waziri anayefanya NSSF sio mtoto wa Mahiga tena huyo ndiye mkubwa, ana baba yake ambaye pia yupo na mdogo wake Abraham, huyo Modesta na Andrew ndio watoto wa Mahiga.

I stand to be corrected.
 
FYI: D​r. Mahiga's Children (For accuracy/fact please refer the details on his biography below)
=========
Biography[edit]

Mahiga was born in 1945.
In 1971, he earned a Bachelor of Arts (Education) at theUniversity of East Africa in Dar es Salaam, Tanzania. That same year, Mahiga completed a Masters of Arts at the University of Toronto (U of T). He also received a PhD in International Relations in 1975 from the same institution.
Mahiga is married and has three children.

Source: Augustine Mahiga - Wikipedia, the free encyclopedia.

Basi mtoa mada kuna kitu anakisema kwa mwangwi. . . . . .

Tatizo ni kuwa watu wanajadili mtu au watu bila ya kuwa sense ya uwajibikaji kwenye maandishi yao wenyewe. Na tufike mahali hapa JF tuseme 'No research No right to speak/write/post'
 
Hao wenye kuishi mitaa yetu ya kawaida na kula pweza na vitumbua kashata wametusaidia nini Grand Mufti?? Kuwa baba usifikirie Kama hujala siku sita
 
Watanzania hatuelewi tunataka rais gani au ni vipi? Ukiwa masikini tunasema ataiba akiwa na uwezo tunaona haelewi matatizo yetu. Mungu shusha baraka zako.

Nawe u miongoni mwao. . . . . Kama kweli unadhani vigezo ni kati ya utajiri na umasikini tu. . . . .
 
Tatizo ni kuwa watu wanajadili mtu au watu bila ya kuwa sense ya uwajibikaji kwenye maandishi yao wenyewe. Na tufike mahali hapa JF tuseme 'No research No right to speak/write/post'
Nadhani pamoja na yote alikuwa analenga kuonesha aina ya "familia yake" then from there utatokea mnyumbuliko. . . . . .. . Ngoja mada ijiendeshe
 
FYI: D​r. Mahiga's Children (For accuracy/fact please refer the details on his biography below)
=========
Biography[edit]

Mahiga was born in 1945.
In 1971, he earned a Bachelor of Arts (Education) at theUniversity of East Africa in Dar es Salaam, Tanzania. That same year, Mahiga completed a Masters of Arts at the University of Toronto (U of T). He also received a PhD in International Relations in 1975 from the same institution.
Mahiga is married and has three children.

Source: Augustine Mahiga - Wikipedia, the free encyclopedia

Ndiyo maana nikasema habari za Mahiga na Janeth siwezi kuziongelea. Isipokuwa watoto wanaoogopwa hapa, wamesomeshwa na Janeth na muda mrefu amekuwa single mother.

Sasa ikiwa huyu mgombea uenyekiti wa ccm hawezi hata kuwa declare, au labda hajui kama nao ni watoto wake, au anao wengi ameamua kufanya wastani, maana (tunasikia mwingine yuko Iringa nasikia na mama yake alishafariki, na binti yule alikuwa na akili sana darasani ila hakuwa na msaada kaaishia form 5) lakini ni masuala binafsi tuyaache.

Tukijadili mahusiano yake ya kimapenzi, tutakuwa hatumtendei haki, kwa kuwa si Mkapa, Mwinyi wala Jk wenye sifa za kuwa models kwenye suala la mahusiano na wanaosemekana ni wapenzi wao. yako mengi kwenye carpet lakini hayasemwi kwa kuwa hayana maslahi kwa taifa.

Aangaliwe yeye kama yeye na watoto wa Janeth waachwe. Wamepitia mengi sana hadi hapo walipo. Tujikite kwenye mada. Dr. Mahiga, anasifa za kuwa raisi wa ccm?
 
Tazama video za hao watoto wake kisha utaelewa namaanisha nini.

Hivi kukulia nje na kutokujua kiswahili vizuri ni crime Tanzania au!!?? Vijana wamekulia nje wamesoma vizuri sasa tatizo ni nini hapa! Binafsi sioni tatizo lolote kwenye hiyo video!!
 
Unashangaa sisi kujua bei za Tai Bergdorfgoodman? hujiulizi inakuwaje wana Jamiiforums wanajuaje mpaka mita za chumba anacholala JK ( ref. Yericko Nyerere).

Narudia POSH BOY MAHIGA hatufai.
Ok, unajua duka analonunua tai lakini mkewe humjui, basi humjui mgombea vizuri, unatuhadithia usiyoyajua.
 
Umesema vizuri sana. Janeth ninamfahamu tangu akiwa mdogo. Amekuwa single mother muda wote aki strgle kwa ajli ya watoto wake. Lakini hapa asijadiliwe kwa kuwa kwanza hajatangaza nia. Maisha yake binafsi anatakiwa kuachiwa yeye kwa staha kwa kuwa hakuna mtu anahisa katika maisha hayo.

Na huyu Mahiga, ajadiliwe yeye na uraisi wake. Kumpima na kuanza kumsengenya kwa ajili anawatoto wanaelimu sijui nini na nini, ni kukosa hoja. Watoto wenyewe wamelelewa na mama yao na hata sijui kama katika hao watatu alio declare mahiga na hao wamo.

Ni vizuri kabisa tukajifunza kuandika vitu tunavyovielewa na tuandike bila ushabiki ili jamii iwe na nafasi nzuri ya kufanya uchambuzi huru.

Ahsante kwa kuboresha.

ILA NINAOMBA JANETH NA WATOTO WAKE WASIHUSISHWE KATIKA MIZANI YA KUMPIMA MZEE MAHIGA!.


Kwanza napenda kusema ya kwamba sina interest yoyote na huyu mzee including mambo yake ya urais, pia sipo team Lpwassa wala team yoyote ya CCM, ila tuwe tunatoa taarifa zilizo sahihi maana yawezekana haumfahamu mtu vizuri halafu unaleta taarifa ukaonekana mpuuzi kama ulivyofanya hapa.

Naibu waziri sio mke wake bali walizaa tu, pia huyo mtoto wa naibu waziri anayefanya NSSF sio mtoto wa Mahiga tena huyo ndiye mkubwa, ana baba yake ambaye pia yupo na mdogo wake Abraham, huyo Modesta na Andrew ndio watoto wa Mahiga.

I stand to be corrected.
 
Wakuu,kuna watu hapa jamvini wanadai tumchambue Mahiga kwa hoja.kwamba tuongelee cv zake wanazotuwekea hapa basi.eti masuala ya familia yake hayatuhusu.nakiri kabisa simjui Mahiga na kuna wengi hapa jamvini nao hawamjui.kwamba ameishi nje zaidi ya miaka 30 na leo ghafla anakuja hapa nakuutaka uraisi.kwamba tunalazimishwa kumjua kwa kusoma page moja ya wasifu wake jamiiforums..really???hahaha.tunahitaji raisi tunayemjua na tunayejua historia yake vizuri,raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu,mwenye kuyajua na kuyaona matatizo yetu,mwenye kusafiri na sisi,mwenye kuhudhuria msikitiikanisani,sherehe na misiba kitaani na vijijini.raisi ambaye kweli ametoka miongoni mwetu.tunahitaji raisi mtanzania halisi na sio mtanzania kwa jina tu..Tunahitaji watu kama dr slaa,lipumba,makongoro,mwandosya nk..watu tuioishi nao for the last atleast 20yrs.watu tunaofahamu mazuri na mabaya yao.leo from nowhere mnatuletea Mahiga(foreigner) eti awe raisi wetu..Duh,acheni hizo jamani.agombee ubunge labda anweza akapewa wizara ya mambo ya nje

Hao ulioishi nao wakikuongoza kwa miaka 30 iliyopita ndio Hao wamekuacha katika hali mbaya uliyonayo sasa hivi.

Unategemea miujiza?uwezo wa kiongozi haujalishi anafanya Kazi sehemu gani,huyo mahiga ni insider kuliko Hao ma-insider wa baraza La mawaziri,kwa hiyo shimbo akirudi utamuita outsider kwa kuwa kawa balozi nje ya tz?
Na akili zetu fupi tunadhania kuijua Tanzania ni kuzurula nchi nzima.nasubiri vichaa waliochukua fomu kurudi na kutuambia wametafuta wadhimini nchi nzima,sasa wanaijua Tanzania vizuri na waajua matatizoya watanzania kwa kuwa wametembeaikoa tote.
Sound policies hazijitaji kuwepo Ngara au lushoto kuzi-implement.

Swami La mwisho,unafahamu Kazi za mabalozi zetu nje ya nchi?hasa wale UN?ukilijibu hili hautauliza tena maswali obvious kama "kipofu anaonaje?"
 
Kwa mbali naona kama una point tena iliyoshiba haswaa...! Lakini wengine wanaweza kusema kuwa huyu wa matawi ya juu (kama alipanda huko kwenye matawi bila kuwahujumu watanzania ) anaweza kutufaa. Maana akija kwenye mitaa yetu ya mchafukoge anaweza kuingiwa na huruma ya kuibadirisha mitaa yetu iwe kama hiyo "ya 5th" uliyosema. Ee si mitaa yetu yaweza kumuaibisha endapo marafiki zake wanaomuita Posh Boy Mahiga wakija kumtembelea ...!!
 
Ndiyo maana nikasema habari za Mahiga na Janeth siwezi kuziongelea. Isipokuwa watoto wanaoogopwa hapa, wamesomeshwa na Janeth na muda mrefu amekuwa single mother.

Sasa ikiwa huyu mgombea uenyekiti wa ccm hawezi hata kuwa declare, au labda hajui kama nao ni watoto wake, au anao wengi ameamua kufanya wastani, maana (tunasikia mwingine yuko Iringa nasikia na mama yake alishafariki, na binti yule alikuwa na akili sana darasani ila hakuwa na msaada kaaishia form 5) lakini ni masuala binafsi tuyaache.

Tukijadili mahusiano yake ya kimapenzi, tutakuwa hatumtendei haki, kwa kuwa si Mkapa, Mwinyi wala Jk wenye sifa za kuwa models kwenye suala la mahusiano na wanaosemekana ni wapenzi wao. yako mengi kwenye carpet lakini hayasemwi kwa kuwa hayana maslahi kwa taifa.

Aangaliwe yeye kama yeye na watoto wa Janeth waachwe. Wamepitia mengi sana hadi hapo walipo. Tujikite kwenye mada. Dr. Mahiga, anasifa za kuwa raisi wa ccm?

You might be having a good point. . . . . hivi haki za mgombea zinaanzia wapi mpaka wapi na za mpiga kura zinaanzia wapi mpaka wapi??!!!
 
Hao ulioishi nao wakikuongoza kwa miaka 30 iliyopita ndio Hao wamekuacha katika hali mbaya uliyonayo sasa hivi.

Unategemea miujiza?uwezo wa kiongozi haujalishi anafanya Kazi sehemu gani,huyo mahiga ni insider kuliko Hao ma-insider wa baraza La mawaziri,kwa hiyo shimbo akirudi utamuita outsider kwa kuwa kawa balozi nje ya tz?
Na akili zetu fupi tunadhania kuijua Tanzania ni kuzurula nchi nzima.nasubiri vichaa waliochukua fomu kurudi na kutuambia wametafuta wadhimini nchi nzima,sasa wanaijua Tanzania vizuri na waajua matatizoya watanzania kwa kuwa wametembeaikoa tote.
Sound policies hazijitaji kuwepo Ngara au lushoto kuzi-implement.

Swami La mwisho,unafahamu Kazi za mabalozi zetu nje ya nchi?hasa wale UN?ukilijibu hili hautauliza tena maswali obvious kama "kipofu anaonaje?"

Ha ha haaa. . . .hivi insiders wamegawanyika au ni general tu huko inside???!!!
 
Nimesema, tatizo ni WIVU!. Sasa badala ya kuelekeza mashambulizi kwa Ccm iliyowanyima elimu nzuri wao wakawa katika hali walizonazo, wanaelekeza mishare kwa waliofanikiwa? Hii ni wapi na wapi?

Nimewaambia, adui yao ni Ccm na wao wenyewe kuweka madarakani kiongozi asiyejua thamani ya elimu. Waipige mawe ccm lakini si watoto waliofanikiwa kufapata elimu safi kwa juhudi za wazazi wao!. Kama wanaona Janeth kafanikiwa sana kwa watoto, na mafanikio hayo wanayatamani, wasingekubali upuuzi wa Div. 5 na BRN!, ikiwa ni pmaoja ua uchakachuaji wa matokeo ya shule unaofanywa na serikali ya ccm.

Lakin pia waliakiwa walazimishe serikali iache kufanya maamuzi ajizi katiak suala la elimu ambalo ndilo uhai wa taifa!. Sasa matokeo yake mnaanza kuyaona hata kabla jua halijachanua!.

ILA KATIKA YOTE JANETH NA WATOTO WAKE WAACHWE SALAMA!. Hawakutunga sera za kuua elimu. Iulizwe serikali ya kisanii na kifisadi inayoanzisha shule za kata bila kuwa na mtazamo wa elimu bora!.

CHUKI GHADHABU NA HAMAKI ZOTE WAPELEK CCM WALIKOUA ELIMU NA SI KWA JANETH NA WATOTO WAKE!.


Hivi kukulia nje na kutokujua kiswahili vizuri ni crime Tanzania au!!?? Vijana wamekulia nje wamesoma vizuri sasa tatizo ni nini hapa! Binafsi sioni tatizo lolote kwenye hiyo video!!
 
Back
Top Bottom