Baba wa Mapaka
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 1,828
- 1,664
Wakuu
Mbali na vijembe na kejeli zinazoendelea mitandaoni juu ya Mwanadada Jokate juu ya uteule wake kutoka kwa mheshimiwa rais.
Nimepitia mitandaoni a.k.a nime googlize wasifu wake na nikapata kipande hiki hapa
Mbali na vijembe na kejeli zinazoendelea mitandaoni juu ya Mwanadada Jokate juu ya uteule wake kutoka kwa mheshimiwa rais.
Nimepitia mitandaoni a.k.a nime googlize wasifu wake na nikapata kipande hiki hapa
Last edited by a moderator: