Hii nchi inachekesha sana!

Hii nchi inachekesha sana!

CCM ni hopeless sinners!
327890.jpg
 
Yeyote anayefurahia uovu,ounevu na damu zinazomwagika ktk uchaguzi huu, Basi Mungu amlaani yeye, familia yake na uzao wao , walaaniwe wazazi wao, walaaniwe mifugo na mashamba Yao!!
 
Hapa wamefunga mitandao kwa maslahi ya ccm.
Wewe utakuwa mshamba hujui kitu, hata ulaya mnakawaabudu mitandao hufungwa kwa maslahi ya Nchi

Jana mlikuwa mnachukua picha za mauaji huko libya Mnasingizia Tanzania

Tatizo lenu akili ndogo
 
Kwa mara ya kwanza naona vitu vya hovyo na vya aibu lakini vinachekesha sana![emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hivi ni mimi mwenyewe nacheka au kuna mwingine inamchekesha pia?Hivi ni kawaida kukutana na mambo ya hovyo na ya aibu lakini yanachekesha hivi?SijazoeaView attachment 1614283
Watu hawana la maana wamekalia kuzua mambo ili waandikwe na vyombo vya habari,na hata kama ndivyo ilivyo hao ni watu wa vyama,kila mchadema au mCCM anahitaji Kura apate kazi,wakigombana huko mitaani maana wote ni binadamu mnakujaje kusema hii ni Serikali?

Naona mada nyingi zimekalia kuilaumu Serikali tu na kusema hii nchi hii nchi,sasa si mhame nchi mkaishi kwingine?tuone kama mtapaweza
 
Nchi sio ya ccm hii.
Usitufukuze
Watu hawana la maana wamekalia kuzua mambo ili waandikwe na vyombo vya habari,na hata kama ndivyo ilivyo hao ni watu wa vyama,kila mchadema au mCCM anahitaji Kura apate kazi,wakigombana huko mitaani maana wote ni binadamu mnakujaje kusema hii ni Serikali?

Naona mada nyingi zimekalia kuilaumu Serikali tu na kusema hii nchi hii nchi,sasa si mhame nchi mkaishi kwingine?tuone kama mtapaweza
 
Huo uwongo wenu wa chadema mwisho wenu ni October
Siko Chato, niko Geita, nimesikia hiyo Habari kupitia kituo Cha Storm FM kupitia reporter wao aliyeko Chato.

By the way, Sina chama Cha siasa. Kama unafikiri kila mtu ni shabaki wa mivyama Kama wewe boga, umejidanganya.
 
Heshimu maiti sio unapost tu, mnapiga picha za mauaji ya libya ili kuichafua Zanzibar
Mpumbavu wewe. Kwa ujinga wako hao marehemu ni waarabu? Ilaaniwe siku mama yako aliyokuzaa.
 
Yeyote anayefurahia uovu,ounevu na damu zinazomwagika ktk uchaguzi huu, Basi Mungu amlaani yeye, familia yake na uzao wao , walaaniwe wazazi wao, walaaniwe mifugo na mashamba Yao!!
Na wapotee duniani kwa radi kali.
 
Kwa mara ya kwanza naona vitu vya hovyo na vya aibu lakini vinachekesha sana![emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hivi ni mimi mwenyewe nacheka au kuna mwingine inamchekesha pia?Hivi ni kawaida kukutana na mambo ya hovyo na ya aibu lakini yanachekesha hivi?SijazoeaView attachment 1614283
Heche ni mkurya wa ajabu sana. Mwanamme ana tabia za kike
 
Back
Top Bottom