Hii nayo Kali, Hebu Ona maajabu ya Bia

Hii nayo Kali, Hebu Ona maajabu ya Bia

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Posts
13,077
Reaction score
17,264
Kila ukinywa bia 1 umekunywa tofali 2 za kujengea.
Bia 1 kwa bei ya kawaida ni Tsh.2500/= na tofali 1 la
inch 6 kwa maeneo mengi ya nchi ni bei isiyozidi
Tsh.1300/=. Kama unakunywa wastani wa bia 5 kwa
siku (kipimo cha kawaida) it means unakunywa bia
1,825 kwa mwaka sawa na tofali 3,650. Tofali 3,650 zinatosha kujenga nyumba 1 ya room 3 self contained
ya kisasa. Hii inamaanisha kuwa kama wewe ni
mnywaji basi kila mwaka unakunywa angalau
nyumba 1 au 2. Sasa hebu jiulize tangu umeanza bia
hadi leo umeshakunywa nyumba ngapi?
Anyway.. tuache kufananisha nyumba na vitu vya maana.
Muhudumu ongeza bia.
 
Aise mkuu umenichekesha sana. Asante sana kwa ushauri mzuri.
 
Hahahha we jamaaa unataka watu waache kunywa bia
 
Kila ukinywa bia 1 umekunywa tofali 2 za kujengea.
Bia 1 kwa bei ya kawaida ni Tsh.2500/= na tofali 1 la
inch 6 kwa maeneo mengi ya nchi ni bei isiyozidi
Tsh.1300/=. Kama unakunywa wastani wa bia 5 kwa
siku (kipimo cha kawaida) it means unakunywa bia
1,825 kwa mwaka sawa na tofali 3,650. Tofali 3,650 zinatosha kujenga nyumba 1 ya room 3 self contained
ya kisasa. Hii inamaanisha kuwa kama wewe ni
mnywaji basi kila mwaka unakunywa angalau
nyumba 1 au 2. Sasa hebu jiulize tangu umeanza bia
hadi leo umeshakunywa nyumba ngapi?
Anyway.. tuache kufananisha nyumba na vitu vya maana.
Muhudumu ongeza bia.
Mkuu we unakunywa bia.? Kama unywi bia je umejenga..?
 
BULLSHIT!!!! mtoa mada inaonyesha hujajenga adi leo. Unafananisha matofali na nyumba? Eti nyumba 1 au 2 kwa mwaka. Unajengaje nyumba kwa matofali bila ya kupiga hesabu ya cement, kiwanja, pesa ya fundi,umeme na maji, tiles, milango na madirisha,mchanga na mawe, mabati na nondo??? Sasa kwa huu ujinga ulio onesha hapa nikikupa hiyo pesa ya bia kwa mwaka utajenga hizo nyumba??? Acha hesabu za kikasuku tumia ubongo wako sawasawa!!! Umenikera sana!!!
 
Kama huna pesa ya kujengea huna tu but sio kwamba ukinywa bia huwezi kujenga hapo akili mukichwa tu
 
BULLSHIT!!!! mtoa mada inaonyesha hujajenga adi leo. Unafananisha matofali na nyumba? Eti nyumba 1 au 2 kwa mwaka. Unajengaje nyumba kwa matofali bila ya kupiga hesabu ya cement, kiwanja, pesa ya fundi,umeme na maji, tiles, milango na madirisha,mchanga na mawe, mabati na nondo??? Sasa kwa huu ujinga ulio onesha hapa nikikupa hiyo pesa ya bia kwa mwaka utajenga hizo nyumba??? Acha hesabu za kikasuku tumia ubongo wako sawasawa!!! Umenikera sana!!!
Mkuu inaonekana na ww umekunywa gorofa maana si kwa kupanic huku
 
Back
Top Bottom