Hii Natumaini JK Atakua Kaipata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Natumaini JK Atakua Kaipata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 9, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC), Helen Kijo-Bisimba (Katikati) akitoa tamko la Asasi za Kiraia kuhusu mgomo wa madaktari unaoendelea na Serikali kutotoa taarifa za kina kuhusu mgomo huo. Asasi hizo zilifunga Barabara ya Ali Hassan Mwinyi eneo la Salenda jijini Dar es Salaam.
    Wanaharakati.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kilichonivutia ni huo ujumbe hapo juu kushoto!
    [​IMG]
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hata akiona, kwani anajali? Mshipa wa soni ulikwishamkatikia zamani!
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Walilikoroga sasa inabidi wajue na kulinywa, JK anamfanya PINDA kuwa chambo, yeye amekaa kimya PINDA anapindika tu,

    Siku ile alijichanganya sasa sijui leo atawaambia nini Madakitari. Sijui atasema mnisamehe kwa kauli ya siku ile nilikuwa nimeonja Wanzuki kidogo au atawaambia kesho wasiporudi watajifukuzisha kazi na serikali itawaleta mgambo wa Jiji kufanya kazi Mahospitalini!!!

    YETU MACHO TUNASUBIRI!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli.

    Maji kayavulia nguo na anashindwa kuyaogea. Mungu ibariki TZ.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    maandamano ya wanajf ni kwenye keyboard tu................TUTAPAMBANA DAIMA.
     
Loading...