Hii namba +500200c691


Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,749
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,749 4,842 280
Wakuu nisaidieni, namba hii (+500200c691) imekua ikituma empty sms kwenye simu yangu mara tatu kwa siku tatu tofauti zisizofuatana. Kwa mwenye uelewa nayo msaada tafadhali.
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,897
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,897 280
namba ya majini hiyo.
Ccm ina wataalam sana wa mambo ayo, kina long water, mzinda kaya, shehe huseni na wqarithi wake etc. Wao ni wataalam sana wa namba.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
na wewe inabidi ujibu alafu uone au igoogle italeta details zake
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
rejao,ritz,ff,mwita25 na yule balaa mwingine anayejiita malaria sugu wanatakuja na majibu ya hiyo nambari.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Kuna utaratibu sasa hivi wa Google kutuma SMS, kuna ambae amewahi kuchunguza kama zinapokelewa kwa namba gani? I sense something like that
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,749
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,749 4,842 280
Kuna utaratibu sasa hivi wa Google kutuma SMS, kuna ambae amewahi kuchunguza kama zinapokelewa kwa namba gani? I sense something like that
Ahsante, ngoja nijaribu!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
kuna maba ya airtel jamaa waliniambia ole wako chadema leader, kumbe hawakujua hata kadi sina

ni wapuuzi tu
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
ukipigiwa kutoka skype ndo inakuwa hivyo,vilevile technologia sasa hivi unaweza kupiga kutoka kwenye internet,nafikiri ndo hiyo
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,490
Likes
5,473
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,490 5,473 280
kuna watu ni wapuuzi sijawahi ona. eti mtu anacomment kabisa kwamba ni majini,kweli kwenye jukwaa la tech unaleta mambo ya majini? nimesikitishwa. nways mkuu jjaribu ku angalia kama uliji subscribe kwenye hizi free sms jar applications or skype
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,749
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,749 4,842 280
kuna watu ni wapuuzi sijawahi ona. eti mtu anacomment kabisa kwamba ni majini,kweli kwenye jukwaa la tech unaleta mambo ya majini? nimesikitishwa. nways mkuu jjaribu ku angalia kama uliji subscribe kwenye hizi free sms jar applications or skype
Thanks mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916