triza Member Joined Nov 11, 2010 Posts 41 Reaction score 4 Jan 20, 2011 #2 Jamani sisi wenyewe ndio tunasababisha ajali, kwa style hii ajali na vifo kupungua ni ngumu.
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,325 Reaction score 10,650 Jan 20, 2011 #3 Du! Hiyo tena mishkaki ya kitimoto.
makandokando JF-Expert Member Joined Nov 12, 2010 Posts 299 Reaction score 21 Jan 20, 2011 #4 hao watoto wote ni wa huyo mdada, au nao pia ni abiria?
Maarifa JF-Expert Member Joined Nov 23, 2006 Posts 4,568 Reaction score 2,926 Jan 20, 2011 Thread starter #5 Huyo dereva amejifunza in 15 Mins, hana helmet wala abiria wake, Who is to Blame? 1. abiria 2. dereva 3. Polisi 4. Nani??
Huyo dereva amejifunza in 15 Mins, hana helmet wala abiria wake, Who is to Blame? 1. abiria 2. dereva 3. Polisi 4. Nani??
B binti ashura Senior Member Joined Jan 14, 2011 Posts 118 Reaction score 19 Jan 20, 2011 #6 makandokando said: hao watoto wote ni wa huyo mdada, au nao pia ni abiria? Click to expand... nao ni abiria kama yule dada.
makandokando said: hao watoto wote ni wa huyo mdada, au nao pia ni abiria? Click to expand... nao ni abiria kama yule dada.
M Mapinduzi JF-Expert Member Joined Aug 23, 2008 Posts 2,418 Reaction score 105 Jan 20, 2011 #7 binti ashura said: nao ni abiria kama yule dada. Click to expand... Una ushahidi na hilo?
Maria Roza JF-Expert Member Joined Apr 1, 2009 Posts 6,802 Reaction score 1,606 Jan 20, 2011 #8 Tukipata ajari tunadai ni kazi ya Mungu
X-PASTER JF-Expert Member Joined Feb 12, 2007 Posts 11,604 Reaction score 1,858 Jan 20, 2011 #9 Hii mambo kutoka Naija hii!
Anyisile Obheli JF-Expert Member Joined Dec 13, 2009 Posts 3,402 Reaction score 320 Jan 20, 2011 #10 Maria Roza said: Tukipata ajari tunadai ni kazi ya Mungu Click to expand... ha ha ha haha Bwana ametwaa, wakati wametwaliwa na uzembe
Maria Roza said: Tukipata ajari tunadai ni kazi ya Mungu Click to expand... ha ha ha haha Bwana ametwaa, wakati wametwaliwa na uzembe