😂😂😂,Sawa mkuuMimi mwenyewe sijui mkuu nimesikia tu kwa mabaharia huko mitaani na mie nikalecopy n kulipaste hapa.
Mkuu me na wewe tu ndo hatujui maanake duh!🤨Mimi mwenyewe sijui mkuu nimesikia tu kwa mabaharia huko mitaani na mie nikalecopy n kulipaste hapa.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Mkuu me na wewe tu ndo hatujui maanake duh![emoji2955]
Hamnaa sijawaiUnaonekana ushaliwa ww
Daaah...Unaonekana ushaliwa ww
kaka mm nimekamilika kinoma nasimamish na mwaga na wet dream napata piaJamaa una vinasaba vya ushoga...nahisi utakuwa umeigeuza stori....hata mimi ni Basha karibu kama unamaindi dushe...
Nikajua ni mpunga...mana nataka kutwangakaka mm nimekamilika kinoma nasimamish na mwaga na wet dream napata pia
Kumbe alikuwa anakufira kidogo kidogosijawahi ningekuwa nimewahi ningejijua... afuu ilikuag silalagi kila siku nilikua naendaga siku akiwa na movie mpyaa..
hapana kudeal na macho ni mabo ambayo hayafichiki so.. haiwezi kuwa privacyAcheni kujadili privacy, interest, na maisha ya muhusika, kila mtu ana haki ya kufany vile anavyoona kwake ni sahihi paspo kuvunja sheria na utaratibu. Kila mtu mtu a deal na mlengo wa hisia zake. Hakuna kupangiana aaaaaah
Weee inakuhusu nn sasa hadi kuja kumzungumzia hapa? Aaaaaaaah hata sio vizurii mmmmmhhapana kudeal na macho ni mabo ambayo hayafichiki so.. haiwezi kuwa privacy
kwani ww unapenda kwann una mtetea kupita maelezoWeee inakuhusu nn sasa hadi kuja kumzungumzia hapa? Aaaaaaaah hata sio vizurii mmmmmh
Simtetei mie nasema ukweli, acheni kujadili mienendo ya maisha ya watu ili hali haya wa athiri kwa chochote. Ishi maisha yako binafsi.kwani ww unapenda kwann una mtetea kupita maelezo
yana athiri nkuambie tuu ukweli... mfano watoto wanao kuwa wataharibika kupitia mienendo yaoSimtetei mie nasema ukweli, acheni kujadili mienendo ya maisha ya watu ili hali haya wa athiri kwa chochote. Ishi maisha yako binafsi.
nkuambie lazima tujadili tupate namna ya kuepukana na hizo mambo... alafuuu kuna watu unaeza kuta anahisi anautofauti na wanaume wenzake au wanawake wenzake so lazma wajue namna ya kujijenga na kuondokana na hayo mambo.. njia ya kuwasaidia ni kama hivi kueka huku yanayo tokea kwenye jamii...jamani Aya mambo machafu hayafai ata kuyajadili tusije tukaletewa kisanga humuhumu jf kama watu wa nabii rutu...
Mungu anatuona ujue....maana hii laana ujue ukitaka ujue we angalia ktk jamii yako hv kuna mtu anaeitwa Hilo jina la nabii rutu hali ya kuwa yy hakuhuska kabsa...