Hii Januari inaniogopesha

zerdi

Member
Dec 20, 2016
12
45
Nikikumbuka urefu wa Januari 2016, nadhani January 2017 inaweza isiwe na mwisho

Tena vile tumeanza na kazi siku ya sikukuu, siku ambayo hata isingekuwa sikukuu tungekua na weekend (Jumapili).

Yangu macho.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,742
2,000
Hili ni lalamiko au?kwa magu,serikali,mtengeneza kalenda au muumba mbingu na ardhi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom