Hii jamani ni kweli au macho yangu unaweza kuamini


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Mkuu kama kwenye basi tu ni patashika kuvinjika mguu mtu sembuse ndege....
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Lakini kama ni Wahindi wanaweza kufanya hivyo sasa huko ju dio kutakuwa ni Fast class?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Nauli za ndege zimepungua kila mahali.................
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top