Hii inaweza kukusaidia kuongeza kujipenda. . . . . . !! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inaweza kukusaidia kuongeza kujipenda. . . . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Aug 10, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    Kuna propaganda za hovyo kuwa watu weusi wamelaaniwa na Mungu,sijui dhana hii imeanzia wapi,lakini iwe iwavyo mwanzilishi wake lazima atakua anawaogopa watu weusi,huwezi kukianzishia kitu au mtu dhana hasi kama hukiogopi.Weusi una thamani kubwa,shauri yenu mnaobadili nyele zenu,ngozi,majina n.k ili mfanane na weupe.Hivi unajua kama YESU alitoka familia yenye asili ya Africa?Unashangaa nini?YESU ngozi yake ilikua na rangi kama yako.Simoni Mkirene alilazimishwa kubeba msalaba wa YESU kwa sababu alikua na asili ya Afrika kama YESU,alikua anatokea mji uliokua unaitwa Krene(sasa Tripoli).Uafrika wa familia ya YESU unatokana na Musa kumuoa binti Yethro kuhani wa Midiani,huyu alikua mweusi kabisa,lakini Suleimani nae akampa ujauzito malkia wa sheba,hii ilikoleza rangi nyeusi kwenye ukoo wa YESU.Kwenye jamii ya wayahudi kukawa na Wayahudi wenye asili Afrika na wale wengine.Wakati Mtume Mathayo alipoenda Alexandria(Misri) wakristo wa huko walitengeneza sanam za YESU akiwa na pua kama za waafrika,kumbukumbu hizi wakoloni waliziharibu kuondoa ushahidi huu.Shauri yenu mnaoona weupe na nywele za weupe ni jambo la Kimungu!!Amkeni!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Du asante kwa historia nzuri,I'm proud of being black! Eti bustani ya eden ilikua iraq au libya?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    No wonder ulipotea sweetie, kumbe ulikuwa unafukua mahistoria! Proud to be urs!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,037
    Likes Received: 9,905
    Trophy Points: 280
    Duuuuh! Kweli kabisa weusi mali.
     
  5. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    another new bible begines from here.............
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    Hny,am proud to be yours too!
     
  7. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,613
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Siamin ktk hizo propaganda and will neva ila tukiachana na physical attributes za mtu "mweusi" na tukienda kwa rational part hapo unaweza ukapata shida kuargue na mtu wa race nyingine kwamba watu weuc kuna somethng wrong with us,angalia yanayotokea bongo then africa esp kusin mwa jangwa la sahara even kwa weuc waliopo mbele huko wote tuna fanana kitu kimoja,wavivu wa kutumia mbongo zetu!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Full agree
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh no comment..
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sina maneno
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,138
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naangalia CNN juzi walikuwa wanadadavua jinsi gani wazungu walikuwa wakiamini nchi kama China na nyingine nyingi za Asia kama India hazitakaa ziendelee na moja ya argument yao ilikuwa kwenye culture za hawa watu.

    Lakini sasa hivi maendeleo walonayo China na nyingine zinazoibukia yameanza ku prove wrong hawa wazungu.

    Hivyo hata wewe waweza usiwe hai pale Africa itakapo kuwa ina lead dunia...lakini inawezekana

    Kutokuwa na imani na waafrika ni moja ya brainwashing za wazungu.

    Ukiongelea uvivu kuna wavivu kama waharabu??? mbona wako juu??

    Na ujue kuwa hali ya hewa ya joto inachangia watu kuchoka (wewe unakokuita uvivu)




     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mkuu kumbe hata kwenye gospel humo!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
    Watu weusi watawale dunia mara ngapi?

    soma historia ya Warumi na kanisa katoliki

    jifunze kujua who was Hannibal
    na Carthaginians walikuwa kina nani?

    kumeshakuwepo Black Pope zamani

    na Black Pharaohs pia

    na Warumi washakuwa na viongozo black pia
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Yeah BLACK BEAUTY AND I AM PROUD TO BE BLACK.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,682
    Likes Received: 4,282
    Trophy Points: 280

    ..how i micd u afrodenzi ..nitupie ua dear!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    Hua naogopa halafu nashangaa sana mtu anapokubaliana na mambo ya ajabu kama aliyosema huyo jamaa unaedai unakubaliana nae!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,122
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    Niko mahal pote!But unaposema "humo" unamaanisha "umo" au unamaanisha "hujui"?
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenipa ilmu leo....................
     
Loading...