Hii inawahusu wanaume wote

Sefu jafary

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
383
500
Ukiachialia mbali tatizo la upungufu wa nguvu za kiume ambapo wengi wetu wanashindwa kuwakuna wapenzi wao ipaswavyo hali inayopelekea shida katika mahusiano. Tofauti na hilo kuna tatizo la wanaume kuwa na uume mkubwa au mdogo kuliko kawaida, hii inapelekea kupata shida au kuwapa shida wapenzi wao wakati wa kufanya mapenzi.

By nature ukubwa wa uume ambao unaweza kumridhisha mwanake yeyote ni 7 Inches zikizidi hizo inakuwa ni tatizo. Kwa kawaida ni wachache sana wanaozaliwa na hali kama hiyo ila wengi hutumia madawa kurefusha machine zao kwa lengo la kuleta heshima, hivi ni kweli kurefusha uume ni kuleta heshima katika mahusiano ?

Ni vyema kila mmoja akapima machine yake kwa kutumia ruler, kama itakuwa ipo above 7 Inches ( 8, 9,10..) atafute style zitakazo mfanya afurahie tendo la ndoa bila kumuathiri mwenza wake. Pia kama itakuwa chini ya 4 Inches ( 3.5,3,2.5... ) tumia maufundi kuhakikicha baby wako anafurah tofauti na kutumia madawa.

NB: Kama utapenda kujua ukubwa wa dudu lako hakikisha limesimama ndo uchukue vipimo. Madhara ya kurefusha uume yanaweza kuwa makubwa kuliko madhara yanayowapata akina dada wanapokosea dawa za kuongeza makalio.

Shake before use.
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Pia kama itakuwa chini ya 4 Inches ( 3.5,30,2.5... )
Mkuu..! Hizo Inches hapo juu kwenye mabano mkuu..!:D:D
mi naona hilo ni tatizo ambalo limemzidi tatizo, sidhani kama kuna style tena hapo..
2.5 kweli jamani..!:D
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,628
2,000
Mm labda nitumie ile rula ya kupimia barabara hizi za shule hazitoshi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom