Hii inakuja Tanzania

Hii inakuja Tanzania

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
404846_344847482214283_1167448707_n.jpg
 
boda bodana mabajaji si waliiga kutoka india so sitashangaa wala kushtuka.
 
url


url


url

​

Sasa na hii ikija bongo sijui na Trafiki watasema ni Mishakaki au vipi?


​
 
Hiyo mishkaki huku kwetu itapita njia gani sijui, lakini ingesaidia sana kuliko mateso dharua kiburi tunachofanyiwa na washenzi wa daladala! kwa kweli nimewachoka wa tu wa daladala!
 
Back
Top Bottom