Hii imekaaje?

Edmund

Senior Member
Jul 17, 2009
123
195
Una kidemu chako kitaa, ambacho umedumu nacho kwa miaka kama miwili hivi ghafla siku moja unakutana na Bro wake mara anakuambia kaka nashukuru kwa kuwa unammega Dadaangu, hongera kaka kwa hilo. Ila tu naomba umlinde, kama ni wewe utajisikiaje?
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
23,663
2,000
Utajiskia raha kakutambulisha kwa kaka yake...na kaka yake kakukubali!
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
bado neno la kumega sijalifaham vizuri sijui ni hivi ninavyohisi mimi ama laa!!n aomba mnifunulie japo kidogo hili neno maana yake ni ipi?
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
bado neno la kumega sijalifaham vizuri sijui ni hivi ninavyohisi mimi ama laa!!n aomba mnifunulie japo kidogo hili neno maana yake ni ipi?

Tuwasiliane ili nikupe practical experience, sawa eeeh. Yaani nikumege:A S-alert1:
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
kujibu si kawaida yangu habibty ilikuwa nikiasi kutaka kufahamu tuu allah akulipe kwa jibu lako zuri inshallah,,,,,ndio nyote ninyi mmmxxxysss...
Tuwasiliane ili nikupe practical experience, sawa eeeh. Yaani nikumege:A S-alert1:
 

semango

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
532
195
huyo bro kakukubali na kakushobokea.hapo kitakachofata ni atakua anakupiga virungu vya kumtoa akikwama.cha kufanya ni kupoteza tu.endelea na hicho king'amuzi lakini kaka mpotezee tu kama mwanzo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom