Hii Imekaaje...

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
3,092
2,000
Hivi ulishawai kutumwa na mshikaji wako kumtongozea demu/men alafu huyo demu/men akakwambia kama ni wewe yuko tayar lakin kama ni mshikaj wako haitowezekana.
Hivi jibu zuri la kumpa huyo mshikaji ni lipi?
 

Vamp

JF-Expert Member
May 9, 2017
403
1,000
Aseeeh lazima nimwambie ukwel mshikaj,,,
Maana hauwez ukagombana na mshikaj ako kisa sketi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom