Hii imekaaje wakuu

Hii imekaaje wakuu

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
8,260
Reaction score
6,823
Yani Kunguni ataombewa..
Seriously??
20190719_195943.jpeg
 
Ndo huyu alisema ana maono ya taifa stars ila hasemi mpaka serikali imlipie ticket ya ndege,malazi na posho kwenda misri ndo atasema.
 
Huyu mchungaji hapitwagi na jambo

Yeye huenda na zinazo trend

Kama ni simba, amber rutty, taifa stars naye anajichomekaga humo humor

Anyways 2020 twende na msiba
Hapa utekeji na manyanyaso tu
Anafanana sana tabia yake na ya chama fulani
 
Anaombewa nini? Mbona watumishi uchwara wa sasa mnainajisi Injili Takatifu ya Mungu?
 
tehteh unaweza jifanya kiherehere unaenda kwenye maombi,,,
Mara Paap Mungu anawapiga radi,,,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom